[P.I.X cập nhật số.53] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
5 ID vừa xác
bác sĩ lác đác
chó mèo rãi rác

P/S:ai bị lặp code nầy không

5 ID vừa xác
bác sĩ lác đác
chó mèo rãi rác

P/S:ai bị lặp code nầy không
[/QUOT]
vỪA vào gõ, lặp ngay 4 phát code này, hãi quá out lun oy:binhsua36:
soft bubu cũng lặp code này :binhsua45:

Last edited by a moderator:
lặp code nhiều quá nhưng buổi sáng chơi tuốt

lặp code và tam giác đỏ rất nhiều, chắc là có code mới, phải pm cho bác Đức thôi

sak lập code như mưa chử đủ 7$ nửa ức chế thất khi nảy khi bị lỗi 1t tiếng ko cạp đc:(( giờ lại lập code

toàn lặp mẫu code màu xanh 5 chữ số.ai ngỉ thì ngỉ em vẫn chiến:D.5id full

tình hình là sáng sớm nay e làm cat, dog liên miên. thềm cái vụ lập lại code như điên. a e làm cẩn thận nha

gõ trên web cũng lặp đó các bác,đừng có sợ,thấy code lặp thì gõ lại y chang nha,dont see là mắc mưu pix dog đấy,mọi người view code đã gõ sẽ rõ.em đang xài soft bubupix

gõ trên web cũng lặp đó các bác,đừng có sợ,thấy code lặp thì gõ lại y chang nha,dont see là mắc mưu pix dog đấy,mọi người view code đã gõ sẽ rõ.em đang xài soft bubupix
không phải lặp code đâu lặp rất ít code ra trùng nhau thui :binhsua39: mấy bác ko tin cứ vào view mà xem lại sẽ rõ 5 acc vẫn tẹt ga

Sặc, vừa sửa xong mạng thấy các bác kêu ca quá chẳng cả dám đánh! khi nào tình hình khả quan hơn cập nhật cho ae nha!:binhsua50:

mới sáng sớm định chiến cho ngày mới, mà thấy anh em kêu than lặp code + bác sĩ + chó mèo quá trời, Chắc hôm nay thất thu nữa rồi :binhsua36:

pri em chẳng tăng gì cả (5 pri 0 >2k code) , bác sĩ nhìn ra 90% , 5id mát trời ông địa

Vừa vào gõ thử 1 Lúc mà vừa bác sỹ+ lặp code+ chó mèo, câu hỏi vs tam giác đỏ cũng lác đác xuất hiện..... 7ID full sp22 nha, bác nào liều thì vào chiến nhanh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom