[P.I.X cập nhật số.54] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
sau 1h gõ, pause, log thêm 4 id khác vào, play => block. (các id lúc gõ 1h trc và giờ log in vào cùng 1gr), log thêm 5id khác (gr khác), play=> block. Ko hiểu luôn. Ng đang :binhsua04:bội sẵn:binhsua85::binhsua79:

còn bác sĩ không ae?:binhsua03:

5h16 AM bs còn cũng nhìu, 7 acc full sp, nhưng sao sáng nay mình gõ toàn lên pri thế hem bít :binhsua04:

nghĩ sao mí sáng dậy kiếm 2k code dằn túi mà đánh đc 300 ko chịu nổi phải out, nó làm như mình bệnh nhân vip. bác sĩ chi chit, dẹp, đánh lên pri rùi húp cháo, ngán ngẩm, mí sáng chửi cho bõ ghét

*UIOEJR(%*U$(@*U@P#(*Ụ#R%H&Y(*U(*ỤHT F>U<C.K llllll
:binhsua23:

tình hình bác sĩ nhiều,,6 id gõ ngon...code đang dựt dựt , bác sĩ + cầy mèo+ câu hỏi...

sáng ny load cà dựt quá hjx hjx mình dung VNPT sáng ny rớt mạng 2 lần lun chán ds .... bác sĩ nữa nên 2 em lên pri rùi :binhsua74:

8 acc full sp, load giật giật, sao sáng nay mình toàn gặp câu hỏi mà @@ rủi XX rùi có câu đọc chả hiểu gì để trả lời haizzz nghỉ tay ăn sáng vậy, dạo này kiếm 1 ngày 5$ mà khó quá :binhsua85:

tình hình có vẻ đang khá lên, bác sĩ vấn còn...code đang nhanh lại...6 id gõ tà tà

Bác sĩ còn đầy ngay...

sáng mà 13 acc sp 25,3 chán thiệt thà hết bs mà log acc pri xinh tươi vào chứ đằng này ta hết pri cao rùi :binhsua04:

11 ID SP 24 chậm như rùa ... BS 70% súc vật ko thấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week