[P.I.X cập nhật số.54] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
Ghen ăn tức ở thì bạn cứ nhận đi.bày đặt ngứa mắt.chuyện của ai người đó làm.thế thôi.còn up hình là để cho chi tiết thêm thôi chứ giề đâu. =)).

NÓI HAY LẮM BÁC CHO XIN CÁI TÌNH HÌNH ĐI BÀ CON :d VỪA GẶP 3 EM MÈO LIEN TIẾP PAUSE RỒI MÀ MAY KÔ BAND HÊN GÊ :binhsua80:

bao công trở lại và lợi hại gấp hai:))
ai cho xin 500 proof đê.ghi rõ bao nhiêu acc và tình hình bác sĩ thế nào với nhé.tks:D

tầm 10 acc speed sẽ trên 25 nhé :binhsua90:
[/url][/IMG]

Còn BS k nàng ơi :binhsua85::binhsua85:

vẫn còn nhiều lắm nha thím kéo pri về gặp bác sĩ lên 5 6 hết vãi gê bác sĩ gì mà ra nguêyn ngày hôm nay chán :binhsua85:

7 id sv p&p speed 25 wpm. lay 7 id chủ gõ thoải mái khỏi sợ tăng Pri ^_^ :binhsua90:

Ặc cứ như id chủ không tăng pri ko bằng.
nhanh lên chưa bà con id chủ tăng vẫn được tính giá 1$ mà :binhsua87: trên 1k mà

Định cạp mà thấy tình hình còn bác sĩ chán k mún cạp đau mắt thêm k đủ tiền mua thuốc nhỏ mắt vs tụi pix này .

Hix vừa mới log vào gõ vài code thấy nó ko ra code nữa vào web pixandprofit cũng ko được, tưởng nó bị gì coi kỹ lại thì thấy mạng VNPT mình bị mất. Bây giờ có mạng lại nhưng mấy ID đang gõ (đã pause) nó cứ báo connect...hoài àh ko chịu hiện pause --> Mình tắt soft ngang log ID mới vào có được không?

bác sĩ cả ngày rồi đêm còn làm việc nừa thế này ăn cám ak! khi nào hết bs ae cập nhật nha:binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week