[P.I.X cập nhật số.54] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
mấy thằng thích oai thì cứ show speed lên..Cũng nên biết mình biết ta chứ..Speed >30 mà cũng khoe khoang nản éo chịu dc..Đây là topic cần sự load của pix chứ không cần những cái hình để khoe..Đề nghị mod cấm post hình ảnh trong pix này.Chỉ cập nhật những gì code ra mà thôi..
Cho hình thêm sinh động mà bác cấm post hình. Việc ai nấy lo người ta post hình có speed mới pit nhiu đó ids là tốc nhiu chứ bác. Cho tớ xin tí tình hình. ^^

18 acc speed 26 nhé tốc chậm:binhsua50:

:binhsua56: Nếu mà không muốn bão tiếp và bay cả group thì lam ơn đừng có bàn luận về 1 chữ và show speed nữa.
Bao nhiêu chính sách đưa ra làm khổ ae rồi mà vẫn còn thích oai à :binhsua157:

mấy thằng thích oai thì cứ show speed lên..Cũng nên biết mình biết ta chứ..Speed >30 mà cũng khoe khoang nản éo chịu dc..Đây là topic cần sự load của pix chứ không cần những cái hình để khoe..Đề nghị mod cấm post hình ảnh trong pix này.Chỉ cập nhật những gì code ra mà thôi..

Cho hình thêm sinh động mà bác cấm post hình. Việc ai nấy lo người ta post hình có speed mới pit nhiu đó ids là tốc nhiu chứ bác. Cho tớ xin tí tình hình. ^^
potay , đã nói ko nên show sp mà cứ show lên , chẳng khác nào cổ vũ việc cheat . Đừng nói gõ full mà dc >30 , vn chưa có người như thế đâu . Mod vẫn chưa ra rule việc này ?

14 ID speed 24 ... bs ko thấy .. súc vật lác đác :binhsua57:

potay , đã nói ko nên show sp mà cứ show lên , chẳng khác nào cổ vũ việc cheat . Đừng nói gõ full mà dc >30 , vn chưa có người như thế đâu . Mod vẫn chưa ra rule việc này ?
Có đó nhưng không phải tớ thui. 14ids sp 22.x

10 id đánh đã tay, ko bác sỹ, nhưng có lặp code. SVPT, XD, 3GVT.

bac si lau xuat hien vay troi. cham qua

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week