[P.I.X cập nhật số.55] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.08)

Status
Not open for further replies.
[/QUOTE]đó là do bạn đã crack dc soft XD rồi đấy ấn ok là làm ko sao đâu[/QUOTE]
hoho. giỏi thế, hôm trước hỏi xuân đức rồi, ông ấy ra key mới vẫn cho dùng key cũ kẻo anh em đổi mất thời gian thôi bạn à

gõ nhức mắt nhưng mà cứ thấy gì phang nấy nó cũng tính đúng àh, có bs tui gõ còn xuống pri nè:binhsua22:

6id full sp26, ai nhanh hơn thì log thêm, ít code dài r`, còn bs 15% thoy

gõ nhức mắt nhưng mà cứ thấy gì phang nấy nó cũng tính đúng àh, có bs tui gõ còn xuống pri nè:binhsua22:

Mún an toàn thì lấy ID pri cao mà đánh, chém thí vậy mà nóa xuống pri ào ào ak. Load ngon, 5ID full sp bs hơi nhiều.

pri thì tăng khủng khiếp hihi

5 ID FULL SP 21

tình hình load vẫn rất tốt. 7id speed 23, thiing thoảng vẫn có code bác sĩ

khi nào bác sỹ đến 90% thì hú tiếng để lót dép chạy trước nha ;))

load ngon nhất quả đất sáng nay yêu pix quá 6 ID tẹt ga nha anh em bác sĩ 10% thui thỉnh thoảng có lặp ít code :binhsua25:

load ngon nhất quả đất sáng nay yêu pix quá 6 ID tẹt ga nha anh em bác sĩ 10% thui thỉnh thoảng có lặp ít code :binhsua25:

tưởng pác sỹ 1% chứ ai ngờ làm mừng hụt i :binhsua31:
5 id full sp 22.5

Hình như chậm lại rôiif, bác sĩ ko mấy nwuax

sáng giờ ko có làm ko biết mấy id thì làm dc . ai đi ngang wa cho hỏi cái hôm wa có rút tiền quên ko đễ ý thằng LR nó bảo trì . vây có nhận dc tiền ko ta hic lo wa' :binhsua74::binhsua74::binhsua74:

anh em nhà bs còn làm việc ko vậy các cậu :binhsua56:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week