[P.I.X cập nhật số.55] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.08)

Status
Not open for further replies.
dù không phải dân pix nên không bao giờ cm ở topic này - nên đọc kỹ nhé - bác bao đã bảo là không spam như thế này mà sao cứ spam hoài vậy - không hiểu hungtai1900 có hiểu gì mmo không vậy - ( dù có thể ít tuổi hơn nhưng mà đúng luật thì làm nhé )
Topic này là thế Đến nổi nhìu ng Úp tình hình mình còn ko biết họ up cái kiểu gì có đầu ko có Đuổi vào phán 1 câu Load ngon ko biết ngon theo kiểu nào 10ID hay 20ID:| nản cũng chẳng muốn vào xem nửa cứ tự lực cánh sinh

7 ID full speed nhé lâu lâu cạp sáng mà code dài lê thê:binhsua76:

code dài.... bs.... zZz....

Tình hình là xuất hiện rải rác code bs rồi... @@ :binhsua29:5,6,7 id vẫn full nhá... =.=" :binhsua31:
Dạo gần đây, code dài là chủ yếu, sp giảm rõ rệt, nhìn gõ mà buốn ngũ.... :binhsua41:

Mình gõ Pix bằng web, sáng nay mở 4 ID gõ ko kịp nên đóng lại chỉ làm 2 ID cho nó thong thả.

Hôm nay công nhận nhanh thiệt, 2ID đối mình full luôn, mình gõ giao động 22>24. Chiến mạnh đi mọi người, bác sỹ khoảng 25 percent. Chúc mọi người làm việc vui vẻ, mình đủ chỉ tiêu rồi, ăn sáng, đi ngủ thôi!

có bác sĩ kô bà con cô bác

*** mèo đâu ra mà nó thả nhìu thế nhỉ, sao mình bị lặp 3 bảng *** mèo 1 lần lun, mừ chọn đúng rùi chứ bộ ko bít có bị gì hem nữa chài ơi nghỉ 1 tuần rùi mới làm lại mà bị zị đó :binhsua76:

7 idd full:binhsua113:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week