[P.I.X cập nhật số.55] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.08)

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi ai đang xài LR sao 2 hôm rùi pix no ko reset nhĩ mình gõ dc 2 ngày 15$ mà chẳng thấy nó reset về 0 hay j hết có phải bị ban ko ??
xin mod ngoài lề tý

cho mình hỏi ai đang xài LR sao 2 hôm rùi pix no ko reset nhĩ mình gõ dc 2 ngày 15$ mà chẳng thấy nó reset về 0 hay j hết có phải bị ban ko ??
xin mod ngoài lề tý

LR đang bảo trì ko vào được :| cố gắng chờ đi bạn !!!!

Tình hình còn code khó nhìn ko a e ^^ :binhsua41:

xin mod ngoài lề tý

LR đang bảo trì hệ thống mà bạn.ai cũng bị thế hết.đợi thui.hjx.
---------
ps:load tốt.bsi ít.6ID full

Đang load tốt 4ID, 25. Cho thắc mắc ngoài lề chút mình gõ 4ID, 2ID: 0, 2ID: 3. gõ được 3000pic vậy mà nó tính có 1.9$ à. Pix dạo này thấy ăn gian kinh khủng vậy. HEIZZZZZZ

LR đang bảo trì ko vào được :| cố gắng chờ đi bạn !!!!

Tình hình còn code khó nhìn ko a e ^^ :binhsua41:
vậy cho mình ngoài lề tí mình rest 6$ đúng ngày bảo trì mà nó vẫn cho rest về 0 vậy ko biết mình có mất 6$ đó lun ko hã bạn trong pix thì thay request rùi :binhsua32:
load nhanh 5 ID sp 23

6id sp trên 26 nhé mọi ng`, ko cần log = proxy thật là khỏe quá đy mà:binhsua31:

- - - Updated - - -

vậy cho mình ngoài lề tí mình rest 6$ đúng ngày bảo trì mà nó vẫn cho rest về 0 vậy ko biết mình có mất 6$ đó lun ko hã bạn trong pix thì thay request rùi :binhsua32:
load nhanh 5 ID sp 23
mình nghĩ là ko mất đâu nha bạn, LR nó làm ăn vậy coi sao đc;)

Đang load tốt 4ID, 25. Cho thắc mắc ngoài lề chút mình gõ 4ID, 2ID: 0, 2ID: 3. gõ được 3000pic vậy mà nó tính có 1.9$ à. Pix dạo này thấy ăn gian kinh khủng vậy. HEIZZZZZZ

bạn có cheat ko mà nó tính có thế.2 ID 0 $ 2ID 3 thì 1000code bạn sẽ đc 0.875 ->3k code = 2.625 mà tính 1k9
mình gõ 4k6 nó tính 4k2 :).mà toàn pri 1.trung bình 1k code đc 0.9$ :).bạn xem lại cách gõ xem nha ^^
---
ps ; 6ID load full.ko bác sĩ

Sao kỳ vậy ta, mình đâu có cheat chót gì đâu, chỉ mới thời gian gần đâu bị thôi, lúc trước vẫn tính đúng.
bạn có cheat ko mà nó tính có thế.2 ID 0 $ 2ID 3 thì 1000code bạn sẽ đc 0.875 ->3k code = 2.625 mà tính 1k9
mình gõ 4k6 nó tính 4k2 :).mà toàn pri 1.trung bình 1k code đc 0.9$ :).bạn xem lại cách gõ xem nha ^^
---
ps ; 6ID load full.ko bác sĩ

Sao kỳ vậy ta, mình đâu có cheat chót gì đâu, chỉ mới thời gian gần đâu bị thôi, lúc trước vẫn tính đúng.

mình cũng thấy mấy ngày gần đây nó tính có vẻ ăn gian so vs số code mình gõ đc quá:-s.
7id đã chậm lại rồi, phải log thêm thôi.

mình cũng thấy mấy ngày gần đây nó tính có vẻ ăn gian so vs số code mình gõ đc quá:-s.
7id đã chậm lại rồi, phải log thêm thôi.

xác nhận tình trạng này...nếu ko phải do soft thì thằng pix đang ăn gian rùi...gõ 7k mà tính được 5k5...dàn pri 1 2 3.....mấy ngày trước ko sao..mới bị hôm nay...
đang chậm dần rùi log thêm 10 id gõ mới được

Lục lọi mấy cũng k thấy topic update tình hình banned ở chỗ nào nên mạn phép bác bao cho post 1 lần thôi.

---
Sáng nay bị ban 1 tài khoản mới làm có 0.51$ thì bay luôn 0.51$, chả biết sai gì >"<

P/S: 12 id full sp 22.

8id full sp20 nha, ai làm anh nhanh hơn thì add thêm acc.( em dùng mạng cáp quang) :binhsua31:

xin lỗi trước
hỏi vô diên xí, nếu pay wa PP thì bao lâu tiền về anh e nhỉ?

xác nhận tình trạng này...nếu ko phải do soft thì thằng pix đang ăn gian rùi...gõ 7k mà tính được 5k5...dàn pri 1 2 3.....mấy ngày trước ko sao..mới bị hôm nay...
đang chậm dần rùi log thêm 10 id gõ mới được

7k trến soft chưa tính rate do pri ma

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho