[P.I.X cập nhật số.55] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.08)

Status
Not open for further replies.
pix dạo này bị bệnh gì nữa rồi hay là bị cúm mà load cà giựt chậm thế này :binhsua160:

yên tâm không có bão đâu bạn...Nếu sắp có bão là lúc pix sẽ load điên cuồng ngày cũng như đêm cơ..Sống với pix cũng hơn năm rồi nên mình hiểu pix lắm..ke ke

cũng mong là vậy mình cũng hơn năm với nó rồi nó mà ngáp mình ngáp theo luôn tình hình giờ sao rồi bác :binhsua162:

có bạn nào bị load hình chậm kô gõ rồi enter mà kô đi nhưng gõ code tiếp theo 0.5 s sau nó hiện ra code mình gõ :binhsua162: soft xd nha bà con :binhsua162:

có bạn nào bị load hình chậm kô gõ rồi enter mà kô đi nhưng gõ code tiếp theo 0.5 s sau nó hiện ra code mình gõ :binhsua162: soft xd nha bà con :binhsua162:

vậy là máy bạn bị lag rồi đó

cũng mong là vậy mình cũng hơn năm với nó rồi nó mà ngáp mình ngáp theo luôn tình hình giờ sao rồi bác :binhsua162:

bác mà ngáp gì đc capt cả ngày chắc cũng 15$ hjx hjx mới vào làm mà load nản quá 12 acc sp 22 load cà giựt time uot 3 phát .. ko bác sĩ nhưng thỉnh thoảng có lặp code

14ID tầm 27 28sp ... *** mèo + câu hỏi lác đác ... không bác sĩ gì hết vào chiến đi :binhsua06:

Bảng dogcat có 2 hình bị lỗi không chọn được. Xử lý làm sao các bạn?

sao mình bj Namesuer gì gì dóa mà 7 acc log tư` ID chủ mới bị hjx hjx chả hiểu sao nữa huhu :binhsua159: 13 acc sp 23 nha

có vào đc Sv Pixprofit và pixtyper ko anh em ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week