[P.I.X cập nhật số.56] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(23.08)

Status
Not open for further replies.
:binhsua21:16id mà lúc gõ ko kip lúc ko có code gõ đang ở móc sp 25

load chậm dần nha. load cà giật cà giật. lúc nhanh lúc chậm. Vận k thấy bs code dễ nhìn

PS: đã reset modern nhưng vẫn bị như vậy. thồi thì lấy proxy log vào cho rôi:binhsua22:

load chậm dần nha. load cà giật cà giật. lúc nhanh lúc chậm. Vận k thấy bs code dễ nhìn

PS: đã reset modern nhưng vẫn bị như vậy. thồi thì lấy proxy log vào cho rôi:binhsua22:
bạn nào cho mình cái trang nào lấy proxy free và soft test proxy vơi!
hicc! thanks!

15 ID mạng VNPT load cà dựt nhưng sp vẫn đc 25 hehe bác sĩ ít câu hỏi chưa gặp *** mèo làm 1h30' gặp 4 bảng :binhsua17:

13 idd vnpt speed 25.1 anh em len pri là do vpnt nó hay sub đó sub gõ đúng hay sai nó vẫn tính là sai nản với cái mạng này :binhsua19:

7 acc bây giờ full sp rùi như code dài thật sp giảm rõ rệt ... câu hỏi mới gặp 2 câu *** mèo 3 bảng :binhsua20:

code dài pri gõ con về con tăng thấy nản với bác pix này rồi chắc tìm đường bay khác quá :binhsua21:

đi luôn đi cho tình hình tươi sáng hơn!

sặc kiếm chuyện hả bạn trẻ :binhsua33: bác bao xem lại cái này có nen band kô nhé chư hôm trước lỗi em nhẹ hơn này mà band cái này nặng hơn mà con spam nữa kô band là em kiện đó :binhsua30:
ps 7dd full nhé code dài ngắn có hết

sặc kiếm chuyện hả bạn trẻ :binhsua33: bác bao xem lại cái này có nen band kô nhé chư hôm trước lỗi em nhẹ hơn này mà band cái này nặng hơn mà con spam nữa kô band là em kiện đó :binhsua30:
ps 7dd full nhé code dài ngắn có hết

làm j căng thẳng vs nhau quá vậy 5 id full nha

7ID load ổn nhé , đang có dấu hiệu chậm dần . Ah tiện đây các bác cho em cái mail của Admin pix với , đang định xin nó unban cái acc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week