[P.I.X cập nhật số.57] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.09)

Status
Not open for further replies.
nhanh lên chưa bà con

sr update lại cho ae quan tâm nha bác bao dừng chém
01h : 45Truyền hình trực tiếp Vòng bảng thứ nhất cúp C1 Châu Âu
Real Madrid - Manchester City

ax topic update tình hình pix hay topic update tình hình bóng đá đây
ps 11 ID sp 24 có dấu hiệu lặp code câu hỏi dễ , mèo *** làm 2h thấy 4 con:binhsua48:

sao 2 hôm nay gõ cẩn thận lắm mà pri cứ tăng vèo vèo là sao nhỉ chán quá . có bác nào bị như vậy ko ?
10ID load tốt

9 id ra bt thì ko sao mà cứ cà giật, ngủ father nó cho rồi, mỏi, tam giác thì chi chít còn sorry nữa, sv pp đó, ngủ ngon các tình iu, 1h45 ta xem 2 thằng ta ghét, nó đá đấm thế nào, ghét cả 2 thằng , thằng nào cũng nhà giàu to mồm bố láo, h thì xem năm nay đc danh hiệu mother gì nữa:binhsua49:

hô hô lâu giờ mới gõ lại, có cần log poxy không các bác.... nhờ mod chút:binhsua166:

10ids là full. nhanh chậm thất thường.
Xin mọi người dùng từ ngữ lịch sự :) mặc dù là tiếng anh (ngoài topic tý)

sorry nhieu qúa, id nhảy pri loạn xạ hết lên rồi. thôi nghỉ cho lành

Load nhanh, 4id speed ~20

Gặp nhiều code mới
//Ae nào dùng soft mình thì down bản update mới nhé, code mới là code ở phía trên trong hình dưới đây, bản cũ sẽ bị tam giác

sao lại che cái speed đi thế bác :binhsua49:

haiz tự mình đi giết mình . giá thì bèo nhèo như bánh bèo mà hỡ ra thì câu hỏi *** mèo này nọ .ai dưới sp 25 thì xem như 1h chưa dc 20k vnd .nói chung thì 1500code thì 1.2$ .:binhsua96: test id mới thì 1 hồi nhảy loạn xạ . mod ghết comment thì ban đi cũng dc chĩ buồn cho anh em thôi . :binhsua87::binhsua87::binhsua87:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week