[P.I.X cập nhật số.58] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.09)

Status
Not open for further replies.
giờ này kô ai up tình hình hết vậy :binhsua11:

>.< Lặp code bị liên tục 5 acc ko load nữa. Vào xem thì bị banned 5 ID. 4 ID đầu bị 3$. 1 ID cuối bị 0.64$. Như vậy là thế nào. Mới vô làm thấy lặp code nên out, vào lại là bị vậy. Có ai bị như mình không? Có ai biết các gửi mail khiếu nại Pix ko? soft bubu ver 2.2 Server PT :binhsua17:

cùng chung số phận :-s
bị ban 2id pri0 2
đúng đau :((
7id full sp nha các bác
tớ đi ngủ cho lành=.=

Chả hiểu sao nó lại banned. Không biêt nó có refund như đợt cách đây 3 tháng không nhỉ? Có ai biết cách gửi mail đến thằng Pix ko? chỉ với. 5 acc bay hết gần 13$ đau quá :binhsua156:
cùng chung số phận :-s
bị ban 2id pri0 2
đúng đau :((
7id full sp nha các bác
tớ đi ngủ cho lành=.=

mình gõ từ lúc 10h tối có thấy lặp code j đâu , pixtyper bubu vnpt , gõ full trừ kí tự đặc biệt , ko die proxy

với thằng pix ko có chuyện nó unban trả tiền như mega nên khỏi mail mất công mình thêm , cày tiếp gỡ lại thôi

7acc sp ~27

>.< Lặp code bị liên tục 5 acc ko load nữa. Vào xem thì bị banned 5 ID. 4 ID đầu bị 3$. 1 ID cuối bị 0.64$. Như vậy là thế nào. Mới vô làm thấy lặp code nên out, vào lại là bị vậy. Có ai bị như mình không? Có ai biết các gửi mail khiếu nại Pix ko? soft bubu ver 2.2 Server PT :binhsua17:
up banr2.7 rồi bạn ơi có bị lặp code đâu , *** mèo + câu hỏi cũng ít

Mới sáng ra đã chậm rùi, ngày nay ảm đạm đây! 6acc kéo k nổi 18!soft XD
tam giác rải rác, sorry lai rai, bửa nay có sorry code màu đỏ nữa nha!
súc sinh và câu hỏi k thấy có!...

Lúc nó lặp code la tầm 8-9h tối. Đa số làm giờ đó đều biết. Tất cả bản soft đều bị. Chán như con gián.Thằng pix có refund 1 đợt. Lần đó nó banned vô cớ 4 acc. refund đc 2 acc =6$. Đúng là xuôi như thằng đuôi...:m098:
mình gõ từ lúc 10h tối có thấy lặp code j đâu , pixtyper bubu vnpt , gõ full trừ kí tự đặc biệt , ko die proxy

với thằng pix ko có chuyện nó unban trả tiền như mega nên khỏi mail mất công mình thêm , cày tiếp gỡ lại thôi

7acc sp ~27

Đang cạp thì tự nhiên loading cả lũ. 7 id speed 21. hỏi nhảm ko có. *** mèo bên tui ko xuất hiện. pixtyper

8h30' sáng (giờ vn)
7 acc speed 18 (có dấu hiệu giảm dần) mạng FPT , code bình thường , câu hỏi + mèo + tam giác ít .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week