[P.I.X cập nhật số.59] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(22.10)

Status
Not open for further replies.
hình như pix có tình trạng ăn giang code rồi bà con ơi.tui gõ 3 acc pri 1 hêt gõ đc 3k2 ma trong tai khoan chỉ đc 2$5 là sao nhỉ

hình như pix có tình trạng ăn giang code rồi bà con ơi.tui gõ 3 acc pri 1 hêt gõ đc 3k2 ma trong tai khoan chỉ đc 2$5 là sao nhỉ
Tối qua, rạng sáng nay mình đang gõ bằng ID chủ: kết thúc phiên làm việc trước 1 ID được 0.580$ nghỉ một lúc sau vô làm lại cũng ID đó kết thúc gõ được 449 code --> Số $ hiện tại ID đó là: 0.999.
Mới đầu mình vô làm gặp "We're sorry, but your computer or network may be sending automated queries...." nhiều nên cũng ESC kha khá => Mình nghĩ Pix vẫn tính đúng.
Sorry Mod, lang mang quá; 3ID, speed 18, VNPT, XD soft

8h25' sáng (giờ vn)
7 acc speed 18~19 (có dấu hiệu chậm dần) mạng FPT , code bình thường ,câu hỏi + mèo + tam giác rất ít.

chậm mất òi, 15id chả biết gõ gì nữa.

5ID, speed 11+, code dễ gõ, ko thấy *** mèo hay sorry, Bubu, VNPT

P/S : ko biết có bác nào share em ít proxy ngon để chiến ko, please :binhsua45:

từ hôm qua tới giờ cứ vào đánh đc khoảng 3-5' là lại bị sumit rồi sau đó error liên tục,toàn phải out ra chẳng làm đc j,mình dùng wifi FPT,soft XD,có ai giúp mình với

từ hôm qua tới giờ cứ vào đánh đc khoảng 3-5' là lại bị sumit rồi sau đó error liên tục,toàn phải out ra chẳng làm đc j,mình dùng wifi FPT,soft XD,có ai giúp mình với
mạng FPT disconnect đó bạn, chờ ít ngày nữa là ok thôi
PS: 11ID sp27. chiến tạm đc.

11id sp 24.7, code ngắn xen code dài, nhưng đang chậm dần rồi. SV PT, XD, 3GVT.

13 id vnpt XD sv pp 25 sp, 1 bảng thú sau 1000code, câu hỏi tuơng đối, hic, những " người đuơng thời " của mình đều 28 29 30 rồi mà mình vẫn lẹt đẹt 25 :binhsua46:

sao mình mở soft thì nó báo cannot connect to internet là sao hả ***c bác???
trong khi đó lướt web bình thường:binhsua85:

sao mình mở soft thì nó báo cannot connect to internet là sao hả ***c bác???
trong khi đó lướt web bình thường:binhsua85:

m cũng vậy, ko hiểu luôn. nhập key mới, bla, bla... đều ko đc

được chưa bác. e vẫn bị.hix. nếu dc thì quote phát nha bác :binhsua87:

tải bản 25.10 mới lại, paste key vào bình thường là nó ra, ko còn connect to internet nữa :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week