[P.I.X cập nhật số.60] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(18.11.2012)

Status
Not open for further replies.
gõ nửa tiếng 600 code 13 id speed 19 đến 20 wpm mạng fpt bubu soft 1 *** mèo 3 câu hỏi :binhsua02:

27 acc speed 30 .5 nãn quá

28 di speed 31 cho hỏi cái có ai bị như mình k ...đánh 1 code song nó ra 1 code tam giác trên cùng ID rồi ID dó bị pause lại lun nguyên dàn 28 ID dều bị hết sợ quá out lun :-s

28 di speed 31 cho hỏi cái có ai bị như mình k ...đánh 1 code song nó ra 1 code tam giác trên cùng ID rồi ID dó bị pause lại lun nguyên dàn 28 ID dều bị hết sợ quá out lun :-s
theo như kinh nghiệm của mình, lúc nào load quá chậm thì ko nên log nhìu id để làm, cứ mỗi lúc load chậm như rùa bò là cứ y như mình lại bị ban acc, nên nghỉ là tốt nhất

do log trên 30 idd nó vậy đó kô khéo là đi nguyên dàn đó lỗi đó do bác xuân đức 27 idd speed vẫn 30.5 nhé

do log trên 30 idd nó vậy đó kô khéo là đi nguyên dàn đó lỗi đó do bác xuân đức 27 idd speed vẫn 30.5 nhé
chắc vậy rồi nó dính ID trên sever hơn 30phút rồi 2 cái group lớn mà ban thì nghĩ pix lun qá......

michaelnguyen,
caokhanhcr2011,
chumgui,
crazykan,
cucuong,
cuonga3k,
DeeCapT,
devilkyle,
gacnchoeho,
hjmdzhpv95,
huycnttc,
hyipall,
khoadanqn113,
kid12114,
kid_ch0c0latte,
kyniema4,
levummo,
make4me,
myfriends,
nana33457,
ndphong90,
ngochoa318,
nolove1ty1s2,
quangtiensinh,
ShayneeDark,
viprin,
vn_kun1,
vuvanthanh,
yahoolaextrang,
yuki9589
ko có tình hình à các ae. chắc đang khí thế gõ đây mà :D

có ai đó cung cấp chút tình hình ko nhỉ, ths nhìu...

đang gõ tạm ổn. 15ids speed 20+. tự dưng mất kết nối mấy trang nc ngoài. hix do capt quang rùi @@

Ai có thể cho biết , kiếm proxy ở đâu là ngon ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week