[P.I.X cập nhật số.61] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(16.12.2012)

Status
Not open for further replies.

8h40 10 id may mới full chậm lai rùi

Load ngon lắm, code cũng dài lắm...chân dài vô đối :))

pix bị gì mà gõ khoảng 1 h thì bị ero loading vậy nhỉ ?
mọi người có ai bị ko ?

có 5 cái ID chủ , go khoảng 5 đến 10 phút là bị erro , trong khi dùng ip chính !
reset modem để thay ip , reset máy , down lại soft khác ! vẫn bị vậy !
có ai bị vậy pm giúp mình cái ! tks !

có 5 cái ID chủ , go khoảng 5 đến 10 phút là bị erro , trong khi dùng ip chính !
reset modem để thay ip , reset máy , down lại soft khác ! vẫn bị vậy !
có ai bị vậy pm giúp mình cái ! tks !

hồi trước mình cũng bị cái này là do mạng đó bạn trước FPT mình bi liên tục 30 là lai error ah

Ko sr, ko tam giác, ko code đen, code dài ít, ko *** mèo :binhsua172: .....Mỗi tội load chậm :binhsua159:

tự nhiên nó ra câu hỏi thế này , pà con ai biết trả lời giúp mình với : @@@@@@@@..../@@@@@@@@@@@@'..'@@@@@@@@@@@@'..../@@@@@@@@""@@@@r/n/@

60.689 như một số là gì ?

2 câu này trả lời sao vậy mọi người ?:binhsua155:

5h30p Load full speed với 15id , k sory, code dài 5% , code dễ gõ , không bs , chưa thấy *** mèo :binhsua172:

Last edited by a moderator:
tự nhiên nó ra câu hỏi thế này , pà con ai biết trả lời giúp mình với : @@@@@@@@..../@@@@@@@@@@@@'..'@@@@@@@@@@@@'..../@@@@@@@@""@@@@r/n/@

60.689 như một số là gì ?

2 câu này trả lời sao vậy mọi người ?:binhsua15

5h30p Load full speed với 15id , k sory, code dài 5% , code dễ gõ , không bs , chưa thấy *** mèo :binhsua172:
câu thứ 2 trả lời là 60689 lun đó bạn, bởi vì ở trên nó hỏi là chữ chứ ko phải số, gg dịch nó ra thành số nên lấy số đó copy xuống dưới là câu trả lời lun

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week