[P.I.X cập nhật số.61] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(16.12.2012)

Status
Not open for further replies.
9h tối...và các cô gái chân dài đã bắt đầu làm việc ...

chân dài này vẫn dễ gõ

mình sợ em chân dài dạng vậy nè : vthlymmu vthifrm

3h khuya khoắt

- - - Updated - - -

bạn có bj lặp code ko bên mình lặp wa trời lun
hơ , câu hỏi quen quen , đã có nhìu ng hỏi , và họ thường thất vọng khi check web

làm pix là phải sẵn sàng chấp nhận đau khổ , submiting mà nó cũng ban 1 dàn mấy chục id , mail hỏi nguyên nhân + xin unban nhận dc câu trả lời khói bốc lên đầu : " using software " :))

tự nhiên đang load tốt vs 6id thì sub nguyên 1 dàn.. pix ơi là pix:binhsua160:

vãi,vừa log vào định làm thì sorry nối nhau ra liên tục,out ko dám gõ :binhsua75: :binhsua159:

8h40 sáng
7 id speed 20 mạng FPT , code dễ gõ , sorry + tam giác hơi nhiều. Mình thì ko sợ sorry và tam giác nên thẳng tiến :binhsua33:
ps : đừng gây war bạn ơi , mod vào chém bây giờ .... :binhsua149:

8h40 sáng
7 id speed 20 mạng FPT , code dễ gõ , sorry + tam giác hơi nhiều. Mình thì ko sợ sorry và tam giác nên thẳng tiến :binhsua33:
Bạn cho mình hỏi nhiều cái sorry với tam giác đó thì có bị ban ko vậy. Mình mới tập captcha nên chưa hiểu lắm. Luật của PIX là như thế nào vậy bạn ? Gõ sai mới bị ban hay chỉ bị ban nếu dùng soft thôi ? tks

Bạn cho mình hỏi nhiều cái sorry với tam giác đó thì có bị ban ko vậy. Mình mới tập captcha nên chưa hiểu lắm. Luật của PIX là như thế nào vậy bạn ? Gõ sai mới bị ban hay chỉ bị ban nếu dùng soft thôi ? tks

sr với tam giác là 2 trong những code k thể gõ phải bỏ qua
gõ sai cũng như bỏ qua nếu nhiều quá thì pix banned
tình hình nhìu sr,tam giác k mn,có nên gõ k ?

cứ gõ như thường ngày thôi à , sorry với tam giác nhiều nhưng 1 lúc nó sẽ hết thôi , nếu bị nguyên ngày thì mới sợ bị banned .

8h40 sáng

tầm 1 tuần nay gõ pix chỉ thấy sory chứ không thấy tam giác bao giờ, soft bubu, không biết hên hay lí do gì đây nhở :binhsua163:

sr chiếm 40% nha pa con. 10 ID load tạm đc.:binhsua172:

Ps:
Ubababa sr biến hết đê....Ubababacarem sr biến hết đê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member