[P.I.X cập nhật số.62] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.01.2013)

Status
Not open for further replies.
5id load gần full nhé. code bt, dài ngắn đủ cả....:binhsua172:

11h:
Chủ Nhật nhưng Pix load kô đến nỗi tệ, mặc dù nhanh chậm thất thường. Hứa hẹn 1 tuần mới tốt đẹp.
6 ID Speed 13

Bây h thì lại chậm kinh. Lúc nhanh lúc chậm.....7Id speed 10....:binhsua172:

Đang load nhanh, ko bít đc bao lâu, cứ báo cáo tình hình để ace tranh thủ. 4ID load full nhé. Code bt

sao 5 id log bằng ip chính của mình cứ đánh được vài phút là lại bị Error hết, có ai bị giống mình không vậy anh em, đau khổ quá, bị mấy ngày nay rồi, chẳng đánh được gì hết :binhsua23:

Load chán, đang nhanh dần, code số dài xuất hiện nhiều

sao 5 id log bằng ip chính của mình cứ đánh được vài phút là lại bị Error hết, có ai bị giống mình không vậy anh em, đau khổ quá, bị mấy ngày nay rồi, chẳng đánh được gì hết :binhsua23:

Lần trước mình cũng bị lỗi này. Đến thảm. Bạn thử reset modem xem, nếu ko được thì bỏ hết mấy ID đó đi, gõ ID mới.
Trường hợp của mình ban đầu tưởng là do IP, sau rồi thử mọi cách cũng ko hết lỗi, đành phải bỏ hết mấy ID cũ đi, dù toàn pri 0 với 1

Lần trước mình cũng bị lỗi này. Đến thảm. Bạn thử reset modem xem, nếu ko được thì bỏ hết mấy ID đó đi, gõ ID mới.
Trường hợp của mình ban đầu tưởng là do IP, sau rồi thử mọi cách cũng ko hết lỗi, đành phải bỏ hết mấy ID cũ đi, dù toàn pri 0 với 1

nhưng sao mình sử dụng proxy cho những id này thì vẫn gõ bình thường không sao hết, còn bất kì id nào trong 25id có trong group của mình cứ log vào bằng ip chính được 5 phút là connecting failure hết, bó tay luôn, đau khổ dằn vặt mấy hôm nay không làm được gì :(( :((

- Sáng sớm vẫn gõ bt, xong tắt model đi có việc chút tầm nửa tiến sau lắp lại. Chiều gõ toàn bị chết ip chính, mình FPT có ai cùng bị không. RS rồi vẫn bị, trước cũng bị xong hết giờ lại bị lại :-ss

chính xác hiện tượng là như thế này nè bạn chủ thớt ơi: khi mình log in vào gõ lần đầu thì đến >4 phút sẽ bắt đầu summiting 5id mà mình log bằng ip chính, sau đó sẽ báo connecting failure, sau đó tắt phần mềm và 30 phút sau log vào lại thì cứ báo connecting và sau đó là connecting failure luôn, phải khời động máy tính lại thì lại như cũ. cứ bị như vậy hoài ngày nay luôn, không biết là sao nữa:binhsua23:

- - - Updated - - -

- Sáng sớm vẫn gõ bt, xong tắt model đi có việc chút tầm nửa tiến sau lắp lại. Chiều gõ toàn bị chết ip chính, mình FPT có ai cùng bị không. RS rồi vẫn bị, trước cũng bị xong hết giờ lại bị lại :-ss

mình bị y chang bạn, vừa mới format cài lại máy tính luôn và vẫn bị như vậy, chắc chết quá không làm ăn gì được :(( :(( mình mạng của VNPT :((

Last edited by a moderator:
Load chậm, code bình thường, thỉnh thoảng *** mèo, tam giác thường xuyên
Mạng bình thường, proxy làm gần 1h thì connect... 3 ID
1ID ~ 1wpm, XD, 3 ser, VNPT

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646