[P.I.X cập nhật số.62] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.01.2013)

Status
Not open for further replies.
có thím nào tuyển mem pay ngay sau khi yêu cầu cho em xin 1 vé kiếm tí cháo ăn tết với :)... Em để lại YH bác nào có tuyển thì BUZZ em 1 phát :D

Tuyển ngay và luôn càng tốt :D Tiện thể cho em cái tình hình dạo này gõ pix có như xưa... vẫn phân biệt hoa thường, chỉ gõ chữ và số hay có thêm bớt dc cái gì hok :)...

Em vào đây xin cho lẹ... tại topic update liên tục nên anh em vào để ý... Vào mấy cái topic ref chờ mệt :)...
Đang làm cái go get hi vọng up level đánh cho nó khỏe ai ngờ đánh mãi nó hok lên, nản quá nhảy qua cái này, giá 1k code bên đó còn = pri 9 bên này =))... vãi thật

[email protected]

Last edited by a moderator:
9id sp 23.5, bác sỹ và chân dài vẫn đang hoành hành. SV PT, XD, 3GVT.

hơn 20 idd mà chẳng ăn thua gì

chậm quá trời, số acc = số sp hực hực nghỉ trưa là đc rùi đây

- Tình hình lúc 4h cực chậm 18 id sp 20 21, nhưng khó chịu ở cái nó load thất thường lúc thì ngồi chờ code lúc thì ra pháo dàn không kịp trở tay thay quần áo, vắt chân lên cổ gõ mà vẫn bị TO mấy phát. Các pro cẩn thận nhé ;)

16 id sp 23, code ngắn nhưng lúc nhanh lúc chậm. SVPT, XD, 3GVT.

- Điên đầu với thằng pix trả biết do proxy hay gì nữa 20 id sp đứng yên 23, gõ lúc thì đuổi ruồi lúc thì gõ kô kịp lần đầu tiên trong đời gõ captcha TO đến 14 15 phát. Các pro chú ý nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week