[P.I.X cập nhật số.62] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.01.2013)

Status
Not open for further replies.
tính ra rate bi h có chưa đc 0.8 $/ 1 k code nữa , chưa có site nào hỏi nhảm hình nhảm đót tơ nhảm tam giác nhảm như thằng mợ này

pix luôn có 1 thời kì khủng hoàng, đợt này lắm id sẽ được bán ,hix 1 group toàn pri 3-8 ẹc ,nản toàn tập :binhsua153:

28ID sp 22 bao nhiêu pri 0 đã không cánh mà bay
nó load có như bố thí cho mình ý nhỉ

mội người nghỉ trưa đi nhé !
tốc độ đã chậm đến mức kinh hồn:binhsua24:và ghê sợ:binhsua53: lun rồi

đánh gần 1 tiếng proxy rụng gần 1 nửa , pó tay, đánh thế quái nào đc, cầm hơi 13 id sp 22

đang đánh nó ra nhanh giống bị đao đao rú giữa trưa vậy, bực mình

qua h đánh không xuống đc mà toàn lên, ai bị hog

test pri ko con nào xuống , test 5 lên 5 2 con 7 3 con, nghẹn họng , trong khi tỉ lệ là 532/535, dm nó pri 0 là cái đ é o gì mà đánh không đc, nó cập nhập cái kiểu ngu bò đực gì thế này, mẹ bóc lột còn tỏ ra mùi mẫn, đỹ thối:binhsua140:

Thanks bác nhiều, mấy bác gõ sao pri xuống 0 dc vậy. Mình gõ liên tục 3700 code, sai có 50 code mà sáng nay vào thấy pri lên 8,9 luôn. Ko hiểu nó tính pri sao

Cái này do bác gõ đúng nhiều quá đó bác thử gõ sai đi pri nó giảm ah:binhsua01:

đánh gần 1 tiếng proxy rụng gần 1 nửa , pó tay, đánh thế quái nào đc, cầm hơi 13 id sp 22

đang đánh nó ra nhanh giống bị đao đao rú giữa trưa vậy, bực mình

qua h đánh không xuống đc mà toàn lên, ai bị hog

test pri ko con nào xuống , test 5 lên 5 2 con 7 3 con, nghẹn họng , trong khi tỉ lệ là 532/535, dm nó pri 0 là cái đ é o gì mà đánh không đc, nó cập nhập cái kiểu ngu bò đực gì thế này, mẹ bóc lột còn tỏ ra mùi mẫn, đỹ thối:binhsua140:

tính trạng náy tui và nhiều người trong 4rum cũng bị ko riêng bạn đâu !

- - - Updated - - -

Cái này do bác gõ đúng nhiều quá đó bác thử gõ sai đi pri nó giảm ah:binhsua01:
cái này mình mới nghe ! pix dc vậy chấp tận thế thật rồi !

9Id Tốc độ 19 nhé. Câu hỏi linh tinh hơi bị nhiều .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week