[P.I.X cập nhật số.62] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.01.2013)

Status
Not open for further replies.
[/URL][/IMG]
có ai bị cái lỗi anti bot của soft bubu ko ?
ko có hình để bấm anti bot toàn màu trắng !

có ai bị cái lỗi anti bot của soft bubu ko ?
ko có hình để bấm anti bot toàn màu trắng !

như thế đúng ko bạn ?
máy cài win7 thì vẫn hiển thị tốt, mình chạy xp thì nó bị liên tục, do win hay do soft nhỉ ?

tui cũng bị như ông y chang
phần "LOOK AT ANTI ERRO IMAGE TAB" ko thấy hình bấm ! chắc bị thiểu file mới rồi !
ọc mình chày win 7 mà bạn !

ặc hóa ra bạn này cũng bị à mình tưởng proxy có vấn đề . Mình thì toàn pri 0 1 gõ 1k3 mà nó tính đúng 1k thấy tức ko
Pix hôm nay load nhanh vô đối, code ngắn nữa, 12 acc sp 3x nhưng ăn gian khủng khiếp. Gõ 1k8 tính còn 1k3. Bực thiệt

bữa đay load nhanh mak ăn gian kinh khủng lun 5k đc 3.6$ ôi thời đại khó khăn 12 sp 28

Pix ăn gian hay cách tính code đúng của nó thay đổi?
Hôm nay gõ 6k2 vô kiểm tra được có 5,1$, 2 con pri 1,2 nhảy lên 2,3
Vào check total % code đúng thì từ 98,1684% bùm phát còn có 98,1%
Total chỉ có 600k code nên thường mỗi 1k code chỉ dao động ~ 0,00x% mà hôm nay làm phát hoảng luôn sai gấp vài chục lần ngày thường. :binhsua24:

Last edited by a moderator:
10 ID full speed nha ae !
PIX ăn gián quá đáng rồi !
chuẩn bị qua Mega là vừa !
Ăn Gian vậy khác gì pri 7 8 9

Last edited by a moderator:
Các bạn làm dự án Pix mà thấy capt nào rõ đẹp thì đó là 'test capt' (giống kiểu 30 capt đầu phải gõ để vào acc mới), nó ko tính tiền công đâu!
Còn hình bị lỗi theo mình là hình dạng flash chứ ko phải gif động (chưa tiện kiểm chứng, chỉ đoán thôi vì mình gõ trên browser thấy vậy).
Phải cầu kíu các chiên gia capt soft của 4rum thôi. Haiz...

Hôm nay Pix dở chứng load điên cuồng, code ngắn 4 char nhiều vô kể, chắc load bù cho mấy ngày qua.
6 ID Speed 21. Lâu lắm rồi gõ từ 7h mới đc speed >20.

Đang load rất ngon nhé. Nhưng tam giác cũng nhiều. Soft XD:binhsua52:

Các bạn làm dự án Pix mà thấy capt nào rõ đẹp thì đó là 'test capt' (giống kiểu 30 capt đầu phải gõ để vào acc mới), nó ko tính tiền công đâu!
Còn hình bị lỗi theo mình là hình dạng flash chứ ko phải gif động (chưa tiện kiểm chứng, chỉ đoán thôi vì mình gõ trên browser thấy vậy).
Phải cầu kíu các chiên gia capt soft của 4rum thôi. Haiz...
Đó là ảnh gif >32kb, ai gõ bằng internet explorer thử sẽ thấy, ảnh sẽ ko hiển thị :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,114
173,193
Latest member
w88gripe

Most viewed of week

Most discussed of week