[P.I.X cập nhật số.62] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.01.2013)

Status
Not open for further replies.
hôm nay sao bị tình trạng 5 ip chính gõ đc 1~2 code là loading hết, có phải ip của mình bị ng ta lấy gõ ko

mà ông Gà lập topic mới là đc rồi đấy, tới 109 trang rồi còn gì

12 id load ~16. code chân dài, bác sĩ, câu hỏi nhảm....cái ji cũng có.
Ps: Pay chua mọi ng ơi. Em còn 0.4$ nữa. MÀ 10h10 rồi, ko bit pay chưa để còn gõ típ...

6ID sp 22, code đa phần là bác sỹ với chân dài. SVPT. XD. 3GVT.

Mới gần 6h mà chậm gớm, đang log >14ids roài ! :binhsua04:

:binhsua10:1 Tuần bị 1 ngày vãi thật, cả buổi tối Ko khi nào làm dc đến full tốc

15ID nhiều khi còn ngáp

6h10 22id :binhsua18: 3x

mọi người cho mình hỏi về vụ proxy tí... mình đang xài soft XD... chẳng hạn sau khi mình thoát acc... sau đó mình muốn làm lại thì phải nhập lại cái proxy cho mỗi acc à... Còn địa chỉ IP của mình thì có thể add 5 acc??? cho em hỏi tí... lâu rồi hok chiến pix nên chẳng rõ lắm vụ proxy này :D

mọi người cho mình hỏi về vụ proxy tí... mình đang xài soft XD... chẳng hạn sau khi mình thoát acc... sau đó mình muốn làm lại thì phải nhập lại cái proxy cho mỗi acc à... Còn địa chỉ IP của mình thì có thể add 5 acc??? cho em hỏi tí... lâu rồi hok chiến pix nên chẳng rõ lắm vụ proxy này :D

ip chính là 5 acc đó bạn, từ acc thứ 6 trở đi thì phải add proxy, 1 proxy bạn add 2 acc thôi, add nhiều lỡ có người sử dụng rồi nó block ac hoặc là chậm :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week