[P.I.X cập nhật số.63] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(08.02.2013)- Version Tết

Status
Not open for further replies.
3 cạnh với bs khó nhìn
khuyến cáo k nên nghỉ nhé
coi chừng a pix cho ra đảo vài acc x_x
9id sp23

15id sp 25, lâu lâu phải chờ code 1-2s, nhìn chung code bình thường, bác sĩ 30%

các bạn cho mình hỏi, mình log thêm 2 id bằng proxy, 2 id này cứ Lỗi kết nối , còn những id khác thì bt. Nguyên là gì vậy các bạn, mình thấy mọi người log tới 15id chẳng sao.

cho mình hỏi có phải PIX bi giờ đang rate 1$/1k code tầm đêm phải k ạ? mà nó còn tính pri k ạ??
và acc chủ k làm có bị lock k ạ??
thank mọi người trước!
:binhsua07::binhsua07::binhsua07:

các bạn cho mình hỏi, mình log thêm 2 id bằng proxy, 2 id này cứ Lỗi kết nối , còn những id khác thì bt. Nguyên là gì vậy các bạn, mình thấy mọi người log tới 15id chẳng sao.

nhiều port với prox quá soft nó mở port loạn lên load ko ra, lỗi, máy mình nó thế, hoặc 2 con đó điên, thế nào cũng lỗi , vài tiếng sau log là bt, ai bỉu xoắn với 2 con đó miết?

cho mình hỏi có phải PIX bi giờ đang rate 1$/1k code tầm đêm phải k ạ? mà nó còn tính pri k ạ??
và acc chủ k làm có bị lock k ạ??
thank mọi người trước!
:binhsua07::binhsua07::binhsua07:

pix còn để trong id chủ thì là còn, rate đêm cao, ko lock, rảnh sup xí, h cho hỏi mí id anh em

30id mà load cà dựt cà dẹo , phắn cho phẻ

Up 18 ID sp 29 . Mấy bạn ơi cho mình hỏi khoảng thời gian nào là pri bao nhiêu cũng tính rate 1$/k , vì mình mới làm lại nên ko biết bạn nào biết cho mình câu trả lời nha

Up 18 ID sp 29 . Mấy bạn ơi cho mình hỏi khoảng thời gian nào là pri bao nhiêu cũng tính rate 1$/k , vì mình mới làm lại nên ko biết bạn nào biết cho mình câu trả lời nha
Từ 1h sáng đến 10h sáng nhé!
P/s: 1ID = 1,5 WPM

mon men qua pix làm nhưng chưa hiểu rõ lắm. nhờ pro nào giải thích giúp.

1./ khi đủ min pay thì nó tự pay hay phải request?
2./ chiến nhiều id là đăng ký nhiều tài khoản độc lập hay chiến group cái nào có lợi hơn?
3./ nếu chiến group: id chủ và id con có thể cùng cạp trên 1 ip không?
4./ làm sao để id của mình tạo group được?
cảm ơn các pro !

2./ chiến nhiều id là đăng ký nhiều tài khoản độc lập hay chiến group cái nào có lợi hơn?
cảm ơn các pro !

pác nào đi ngang giải thích hộ, vì chưa từng chiến pix nên muốn hỏi rõ tềnh hềnh hiện tại trước khi chiến

pác nào đi ngang giải thích hộ, vì chưa từng chiến pix nên muốn hỏi rõ tềnh hềnh hiện tại trước khi chiến

1. Đủ min pay 3$ phải tự request bằng cách nhấn "order payment" trong mục "Statistics" (nhập tài khoản LR, wmz ở mục "Preferences" rồi ấn save)
2. Group có lợi hơn vì tiền dồn về 1 id chủ --> pay nhanh hơn, $ bonus cộng vào 1 id chủ thôi.
3. Được nhưng giới hạn mỗi IP chỉ log 5id. ip phụ nên log tầm 2id thì vừa
4. vào mục group nhấn create group( nghe nói jo mất 3$ mới tạo được, cũng k rõ là phải có 3$ hay là nó trừ âm tiền, k có $ thì mua group của các bro thôi)

cảm ơn các pro !

1. phải tự request khi đủ min pay 3$
2. chiến group thì nhanh đủ min pay hơn, lợi hơn hay ko là do dàn acc của bạn pri bao nhiêu! gõ solo bằng acc chủ = gõ acc group pri 0 :))
3. 5 acc/ip, chủ con ko quan trọng
4. mua acc group, or solo acc mới lên 3$, dùng 3$ đó tạo group
5. hỏi thì qua bên toàn tập hỏi
6. chào thân ái vs quyết thắng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647