[P.I.X cập nhật số.63] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(08.02.2013)- Version Tết

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi một chút...
-trong time từ 1h-10 giờ sáng nó tính 1$/1k code và k tính pri phải k?
-3$ đc rút tiền đúng không? và bao nhiu lâu thì tiền về ví vậy ạ?
thank mọi người!

khoảng 11h đến 1h sáng hôm sau bạn ah
5 id full tam giac nhieu kinh khũng

mấy bạn cho mình hỏi PIX có cần phân biệt chữ hoa,chữ thường không vậy
(Trước giờ toàn làm MEGA, nên k biết thật, mình hỏi thật tình, mong mấy bạn đừng chém gió)

mấy bạn cho mình hỏi PIX có cần phân biệt chữ hoa,chữ thường không vậy
(Trước giờ toàn làm MEGA, nên k biết thật, mình hỏi thật tình, mong mấy bạn đừng chém gió)

À mà 1 pane admin thì add đc tối đa bao nhiêu acc con vậy ạ..?:binhsua10:

http://mmo4me.com/showthread.php?61...-huong-dan-load-pay-xem-truoc-khi-hoi-PIX-PIX
đọc wa 1 lần đi rùi hãy hỏi nha bạn

:binhsua07: rất chi là nhiều câu hỏi =)) bữa nay mod phắng hết rồi nên k có sử lý thành ra như cái chợ =)) .
5 ID full hỏi nhãm vài câu =))

5 ID sp 25 Tam giác chiếm 30% có thể đợt tăng tốt này xong sẽ bị ban acc vì bất chấp tam giác =))

- - - Updated - - -

cho mình hỏi một chút...
-trong time từ 1h-10 giờ sáng nó tính 1$/1k code và k tính pri phải k?
-3$ đc rút tiền đúng không? và bao nhiu lâu thì tiền về ví vậy ạ?
thank mọi người!

rút khoảng 9h tối sáng hôm sau thức dậy thì tiền về ví nhé ;)... nhanh lắm :D... Pay lúc 11-2h đêm đó bạn... nhưng về ví thì chắc phải đến sáng :)... thức khuya kinh nhờ... :D

- - - Updated - - -

À mà 1 pane admin thì add đc tối đa bao nhiêu acc con vậy ạ..?:binhsua10:

hok sử dụng panel nhé... 5 ID /1 IP còn lại muốn add thêm thì dùng proxy

tam giác kinh quá 2 con pri 2 nhảy lên 4 :(... 6ID sp 26 đang có tín hiệu giảm dần... cần log thêm Id vào chiến

- - - Updated - - -

:binhsua10: sao mình k có tam giác nào nhỉ 9 ID full speed

chắc mạng của bác ổn định nên load tốt nè :|... tam giác chẳng qua là 1 captcha mà máy hok load dc hình ảnh thôi mà.

:binhsua10: sao mình k có tam giác nào nhỉ 9 ID full speed

bạn xài soft BUBU hã . BUBU gặp tam giác thì` nó auto submit "dont know" luôn nên bạn ko thấy đó thôi
Dùng phần mềm đếm số lần ấn ENTER so sánh với số PIC mà soft hiển thị thì thấy chênh lệch liền hà:binhsua15:

bạn xài soft BUBU hã . BUBU gặp tam giác thì` nó auto submit "dont know" luôn nên bạn ko thấy đó thôi
Dùng phần mềm đếm số lần ấn ENTER so sánh với số PIC mà soft hiển thị thì thấy chênh lệch liền hà:binhsua15:

:binhsua07: số lần gõ pic chả bao giờ đúng số lần enter nhé bạn =.= hôm nay xài lại em dcom thấy mạng tốt hơn cáp của thằng sctv =)) chắc cạch thằng này vài hôm ^^!

:binhsua07: số lần gõ pic chả bao giờ đúng số lần enter nhé bạn =.= hôm nay xài lại em dcom thấy mạng tốt hơn cáp của thằng sctv =)) chắc cạch thằng này vài hôm ^^!

người ta trả lời cho ông đúng rùi, ông còn cãi lại gì nữa. Soft XD thì mỗi tổng số code gõ luôn đúng bằng số code đã xử lý.Soft Bubu thì chênh lệch là đúng rùi.
Hay là ông tưởng là bằng số code đúng, cái này thì thánh cũng không gõ được.
Chậm hơn rùi nhé, tốc 3x phải 16 acc trở lên .

tam giac nhu mua, ma sao minh lod 5id chinh vao go 1 lat thi bi eror het vay? cac ban co ai bi nhu vay k?

can ban chi giup minh voi, huhu
:binhsua04:

Mọi người cho em hỏi, em mới mua id chủ ko có id con, nhưng sao nó ko tải hình đc ? giúp em với 5$ mấy ngày làm của em ....

minh k co xai chung ip voi ai het, neu xai chung thi log vo bi block roi, con minh log vo van duoc nhung tam khoang 15' la erorr het

chang hieu the nao nau, bi nhu vay may ngay nay roi, toan phai dung proxy k thoi

chang hieu the nao nau, bi nhu vay may ngay nay roi, toan phai dung proxy k thoi
Không, mỗi máy đc làm 5id mà, anh nào đó có nói hôm trước, giờ em dùng 1id thôi, mà nó tải đc 1 hình rồi đứng luôn ở hình đó.

Mọi người trả lời giúp em với.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week