[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
sorf bubu ,con xai duoc k vay may bac.. sao cu bi submit lien tuc...

sorf bubu ,con xai duoc k vay may bac.. sao cu bi submit lien tuc...

vẫn ngon lành cành đào bác à, 23ID sp 25 nhé,

sao minh cu bi submit tu sang toi gio,,k lam duoc gi het.. hic hic

sao minh cu bi submit tu sang toi gio,,k lam duoc gi het.. hic hic

chắc máy bạn bị dính vi rút roài, ngoài lề 1 tí, mấy bạn cho mềnh hỏi thằng pix nó pay tiền LR là khoảng mấy h vậy, mình thường pay webmoney khoảng 11h đêm, nhưng bên LR thì không biết

vẫn ngon lành cành đào bác à, 23ID sp 25 nhé,

thấy bác tũn nói close soft ,,buồn ơi là buồn.....có cách nào khắc phục lỗi submit không bác

- - - Updated - - -

chắc máy bạn bị dính vi rút roài, ngoài lề 1 tí, mấy bạn cho mềnh hỏi thằng pix nó pay tiền LR là khoảng mấy h vậy, mình thường pay webmoney khoảng 11h đêm, nhưng bên LR thì không biết

khoảng 21 h đến sáng hôm sau

bác nào đang làm cho xin cái tình hình cái đi , ah cho em hỏi luôn là cái soft BUBU còn làm việc được không vậy ?

soft bubu theo mình thấy free mà xài sướng hơn cả soft xuanduc

sao soft bubu của mình ko vào được vậy, nó báo lỗi Unable to find a version of the runtime to run this application, có ai bị giống mình ko vậy :unhappy:

soft bubu theo mình thấy free mà xài sướng hơn cả soft xuanduc

ăn nói cẩn thận, ngày xưa k co soft XD cậu làm bằng gì??? hnay load chậm quá hihix 10id mà k tới speed 10

Sao nó cứ ra code error liên tục vậy nhỉ,nãy giờ dừng tay ko dám gõ tiếp vì nhấn esc và error quá nhiều,kiểu này chắc chết mất :-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week