[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
cứ tìm proxy nhiều vào là log đc nhiều có gì đâu mà bí quyết , như mình đây log cả trăm ID ko thành vấn đề có điều là id pri 0 1 có nhiều hay ko và gõ kịp hay ko thôi

25 ID sp trên 3x code ngắn dài có hết , ko tam giác

test ID mới xuống pri 0 tầm mấy giờ thì ngon hả các pro em mới chơi lại :binhsua37:
hềnh như là giờ không phụ thuộc thời gian, nó tính tỉ lệ khá chuẩn, sai ít thì pri 0,1
cứ giờ nào ít bác sĩ mà test thui! qua 500code bắt đầu reset pri
ps/ 19ID sp 17 quá là chậm hic hic:binhsua144:

cho mình hỏi 1 chút nha ^^ tầm 11pm trở lên [như hiện tại], mỗi ngày các bạn gõ nó có load nhanh ko? Nhà mình lúc trc tầm giờ này 5 acc là ổn. Nhưng dạo này 1am lun, mà load chậm rì :|

cho mình hỏi 1 chút nha ^^ tầm 11pm trở lên [như hiện tại], mỗi ngày các bạn gõ nó có load nhanh ko? Nhà mình lúc trc tầm giờ này 5 acc là ổn. Nhưng dạo này 1am lun, mà load chậm rì :|
nữa tiếng trước thì load chậm rì, log 10 acc zô, 15p sau nó ra như mưa làm time out wa chừng

- Giờ hoàng đạo mà, chậm thì log proxy mà gõ thôi chứ đến 6h 8h có log 20id cũng trả có code mà gõ :))

ứng chế thằng pix dạo này khùng khùng tối nào cũng vậy log trện 10 id mới full lâu nó ào ào ra toàn code dài đỡ ko kịp time out ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week