[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
E mới vào pix.. các bác cho hỏi code này cũng phải phân biệt hoa thường luôn hả :binhsua10:

sao tình hình 2 bữa nãy gõ đủ 3$ rồi bay tầm vài tiếng sau vô lại là bị band id con trừ $ hết vậy ta có ai bị giống mình không bị 3 lần hết 9$ Rồi :binhsua04:
P.S tình hình chậm lắm

sao tình hình 2 bữa nãy gõ đủ 3$ rồi bay tầm vài tiếng sau vô lại là bị band id con trừ $ hết vậy ta có ai bị giống mình không bị 3 lần hết 9$ Rồi :binhsua04:
P.S tình hình chậm lắm
có mình zống bạn nè, 1 ID con nó trừ mất 3$, hên là bi ban có 1 em chứ ban hết coi như bỏ lun

P.S tình hình chậm lắm

Nghe bác nói cũng vào check xem! Ai ngờ .... ko banned! Hehe! Banned 5 em là toi mất công ngày hôm ni!
P/s: tình hình chậm như bạn trên! Log cỡ 3x ID mà gõ!

Nghe bác nói cũng vào check xem! Ai ngờ .... ko banned! Hehe! Banned 5 em là toi mất công ngày hôm ni!
P/s: tình hình chậm như bạn trên! Log cỡ 3x ID mà gõ!

sáng giờ mình cũng vào kô sao tự nhiên giờ vô lại bị band hết 1$ trừ hết 3$ sáng giờ có 5$ mà trừ hết mẹ 3 goài nản pix

đang load ngon 25 ID vừa tay code ngắn dễ gõ proxy die liên tù tì

FPT sv P&P........

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member