[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
30 id sp 21 , mợ, mí sáng chơi ai là triệu phú ( ID ) trời

tình hình thế nào rồi mấy bác hôm nay dậy trễ cmnr nghe lặp code sao ghê vây :(:binhsua155:

25-30id sp 3x nha. Code ngắn, dễ gõ. Mình ko bị lặp code. Lâu lắm mới làm lại.

sao bữa ni tui hư quá.ngủ tới sáng lun....thất thu rồi...tình hình sao mọi người........:binhsua156:

ôi tự nhiên đang gõ ra code tam giác rồi tự pause luôn hãi hùng thật :binhsua58:

tình hinh bây giờ là 14 id sp 28.
Cho mình hỏi mấy bạn dùng 3G Viettel gõ captcha thấy thế nào trước giờ mình gõ 3G vina ổn định. Thấy VT hack được băng thông hôm nay đăng kí xài thấy không ổn hay bị submit vào check ID thì thấy rất nhiều trường hợp thế này.

tình hinh bây giờ là 14 id sp 28.
Cho mình hỏi mấy bạn dùng 3G Viettel gõ captcha thấy thế nào trước giờ mình gõ 3G vina ổn định. Thấy VT hack được băng thông hôm nay đăng kí xài thấy không ổn hay bị submit vào check ID thì thấy rất nhiều trường hợp thế này.
Mạng nhà bạn chắc chắn có vấn đề rồi (dùng 3G chắc ko được tốt = ADSL đâu) Toàn thấy bạn bị code trắng thôi. Mình thì chỉ có cái nào lỗi kết nối mới 1 cái.
P/S: 11ID SP 19. Thỉnh thoảng delay vài giây

tinh hinh luc 17h45, 1 code la 1 sorry, sr nhu mua vay do, out luon an com cho chac an:binhsua58:

Nếu vậy là do mạng bên bạn rồi, chứ bên mình vẫn gõ bình thường, không có tam giác, sorry thì thi thoảng vẫn có.

17 id speed 26, code dài là chủ yếu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week