[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
26 ID được sp 23. Thích thì nó lùa thích thì nó nghỉ. Load như mèo vờn chuột.
lúc trước bạn tập gõ 10 ngón trong bao lâu vậy bạn? giờ mình đang tập mà khó quá, cái tay cứ cứng ngắc kỳ kỳ sao đó, không biết chừng nào mới gõ 10 ngón được để cải thiện sp đây?:binhsua10:

lúc trước bạn tập gõ 10 ngón trong bao lâu vậy bạn? giờ mình đang tập mà khó quá, cái tay cứ cứng ngắc kỳ kỳ sao đó, không biết chừng nào mới gõ 10 ngón được để cải thiện sp đây?:binhsua10:
gõ nhiều là qen thôi cần chi 10 ngón ?, thao tác bấm nhanh là dc mà

gõ nhiều là qen thôi cần chi 10 ngón ?, thao tác bấm nhanh là dc mà
Trước khi đánh nhanh 10 ngón thì bạn hãy đánh sao cho các ngon tay đúng vị trí đúng phím của mình đã..Khi đã quen rồi..Khi quen rồi thì lúc đó tập đánh theo phản xạ..tức là đầu nghĩ đến phím nào thì tự động tay đến phím đó...CHúc các bạn thành công

Trước khi đánh nhanh 10 ngón thì bạn hãy đánh sao cho các ngon tay đúng vị trí đúng phím của mình đã..Khi đã quen rồi..Khi quen rồi thì lúc đó tập đánh theo phản xạ..tức là đầu nghĩ đến phím nào thì tự động tay đến phím đó...CHúc các bạn thành công
tui có nói tập 10 ngón đâu mà nói tui, não àh

đúng là cn load cực kỳ chậm, 40 acc ngồi ngó :binhsua159:

- Gõ 10 ngón không phải vấn đề bạn nhé, cái này là do phản xạ nhanh hay chậm thôi. Mình gõ 4 ngón mà speed vẫn ôkê nhé max thì 30, hè này có khi tập 10 ngón chắc bá lắm đây :D
Ai cho xin ýt tình hình lúc 3h30

Last edited by a moderator:
- Gõ 10 ngón không phải vấn đề bạn nhé, cái này là do phản xạ nhanh hay chậm thôi. Mình gõ 4 ngón mà speed vẫn ôkê nhé max thì 30, hè này có khi tập 10 ngón chắc bá lắm đây :D
Ai cho xin ýt tình hình lúc 3h30
10 ngón tôi max speed 38 từ 1 năm về trước rồi bạn à:binhsua146:

28 id sp 25. Nãy giờ gõ được mới 15 phút mà phải ngưng lại lựa và log thêm id do proxy die hết 20 phút :binhsua146:

:binhsua146:ta gõ 21 ngón chưa nói gì :binhsua159: speed y trên :))

- - - Updated - - -

:binhsua146:speed cao mà nghèo vẫn hoàn nghèo

Up tình hình 22h45 với mọi người ơi!!!

:m020: sao bác bao vẫn chưa sử lý tình trạng này nhé - muốn biết thì lăn vào bếp là biết liền - ý quên lăn vào cạp thử 10 phút biết liền
:m066: tềnh hềnh khả quan ghê 15 ID speed 20 - cũng tạm ổn - vừa oánh thong thả đỡ mệt còn duy trì lâu đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week