[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
Mỗi lần log là phải gõ đủ số code trên 1 acc là sao bạn ? Proxy thì dùng cái nào tốt nhất( phần mềm, site nào cho proxy tốt )???

Tức là vầy,mỗi acc đã log để làm việc thì phải gõ hơn 100 code mới đc dừng lại,nếu ko khả năng bị tăng pri khác cao do log nhưng chỉ làm qua loa.Còn về vấn đề proxy mình ko rõ lắm vì chỉ gõ có 5ID thôi,lấy proxy có thể nhờ các bro khác có kinh nghiệm chỉ dẫn phần mềm lấy proxy.

view
[/URL][/IMG]
:binhsua16: 20% tam giác :binhsua17: xuất hiện 1 pic mới dạng động ở phía sau code chính . nhìn hoa cả mắt

Tức là vầy,mỗi acc đã log để làm việc thì phải gõ hơn 100 code mới đc dừng lại,nếu ko khả năng bị tăng pri khác cao do log nhưng chỉ làm qua loa.Còn về vấn đề proxy mình ko rõ lắm vì chỉ gõ có 5ID thôi,lấy proxy có thể nhờ các bro khác có kinh nghiệm chỉ dẫn phần mềm lấy proxy.
gõ 5 ID thì bao giờ mới đc 1k

bt thì 7p nó update tiền 1 lần
gõ cả tiếng k thấy update gì cả

:binhsua21:tối nay cầu cho thằng pix tối nay reset Z cho ae chứ k đói nhăng luôn 2 ngày rồi :binhsua23: sp=1.2

gõ 1000 hình tiền không cộng còn bị trừ tiền nữa chứ

Thể nào load nhanh gớm :3
Đang load tầm 1.2speed /id nhưng gần 20 phút mà ko thấy nó cập nhập tiền gì cả không biết bị sao , bt là 10 phút :3

Tình hình là mình cũng bị như vậy Thấy gò rất lâu rồi, mà $ ko tăng. Rồi gần 30p sau, thấy $ ko tăng còn giảm nưa.. Ức chế. Thế thì ngồi đoc truyên chứ cap chi nưa:binhsua29:
Đang load cũng tàm tạm nha . 11id speen 17

em contact cho admin pix 2 ngày rồi nó còn không reply lại kia mà hồi trước contact cho nó 1 ngày là có hồi âm luôn phải chăng pix định ăn quả lớn rồi tính bài chuồn :binhsua23:

- ế sao mình không bị cái vụ gõ không cộng tiền nhỉ, chưa bị 1 lần nào luôn từ khi thấy cái vụ đấy. Vừa rồi gõ 700 vẫn được 650, gõ nốt 600 để bấm payout :|

bạn sợ người khác hack mất "speed" của bạn hay sao mà phải che ????
liên quan cuộc đời bạn k :binhsua18: k biết ID + cạp +time ra speed à ? tui post lên để anh em biết mà log còn lâu lâu như mày vào hóng rồi cắn bậy à

tình hình là tự nhiên bị banned 1acc không hiểu nguyên do, hzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week