[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
ai đang xài FPT thì ăn summit liên tù tỳ nha =)) " FPT mạng cùi bắp nhất VN "
mình xài adsl viettel đây. từ lúc 20h00 tơi` giờ nó cứ submit như Điên ấy ,
có khi cannt connect SEVER PIX luôn... log = id chính cũng bị Delay với cannt connect ..
:binhsua172: có ai bị như vậy ko... ko bít do MANG VIETTEL hay do SEVER PIX nữa..

mấy hôm nay đi nghiên cứu off chẳng té ra $ nào giờ phải cạp kiếm ít tiền để còn ra cafe sân vườn có cáp quang mà ngâm cứu tiêp thấy nay pix thơm bơ quá.
xài 3G vina 30KB/s thôi gõ không thấy vấn đề gì adsl mà sao lại tệ vậy.

Vãi,xài 3g vina lại còn 30kb mà cũng cap đc,bái phục,riêng mình thì chả dám,xài cái FC của mobifone cứ ít lâu nó lại tự ngắt kết nối,chả dám dùng nên đk VNPT cho nó tiện việc cap với vài thứ linh tinh.

Btw,bác sĩ đã ngủ chưa các đồng chí để mình biết mà log,khi nãy đang gõ khí thế tự dưng chậm hẳn với bác sĩ quá trời làm nghỉ tay tới giờ này.

mấy hôm trước xài mobi do lên mp3.zing không bị ép băng thông mà dạo này nó cứ 5' rớt mạng nên quay về vina. 30KB là gõ được rồi cái hình code nó có mấy kb chứ nhiêu down up dư sức mà. Có anh viettel ping cao gõ hay bị code trắng thôi ban đêm đến 10 giờ thì chơi vit teo được.

Tình hình là chân dài với bác sĩ chiếm 80%,1ID speed 4,đồng chí nào chiến thì log,mình cap vài trăm code nữa rồi đi ngủ đây.

7h40 sáng, 3g vina, 10acc, sp 11, bác sĩ giảm đáng kể

Last edited by a moderator:
10id full speed code dài lòn thòn :binhsua53:

5ID speed 16, code dài, bác sĩ 15%, lâu lâu có tam giác và code động. VNPT, XD

9ID speed 14, code dài, bác sĩ 30-40%, tam giác hỏi nhảm 20%, sợ quá out luôn, XD, VNPT

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week