[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
Thế nào mà rõ ràng ko bỏ qua cái nào sao vào web thấy bỏ qua 6,7 cái liền... Toàn bị dính rule cái này là sao hả các bác :( 3 ngày 3 acc rồi điên thật
do proxy đó bác, mỗi lần nó nhảy error xong loading lại liền là 1 lần bị bỏ code, mà bác coi chuẩn bị tinh thần đi, gõ nhanh qua trang vào, nếu trang đầu mà có 2-3 code bị trắng là nó band thẳng cẳng :D

Mấy bác có trang nào or ai cấp proxy uy tín ko Mất phí cũng được... Cứ check proxy ntn toàn dính rule oan Thanks

Code dài + BS 20 -30%
1 ID = 1,2 speed

10id sp 13,gặp toàn câu hỏi Minh nguyen,voi trong trưong trong nhom gì ấy,ai tl nổi :binhsua94: pix ham :binhsua76:

:binhsua162:soft mới sao toàn no image thế này soft cũ thì toàn tam giác :binhsua159: 9ID speed 25 code dài lê thê

hic. đang gõ ngon tự nhiên 1 loạt no image đành dừng lại . code dài vãi. bác sĩ cũng nhiều :(. chút nữa gõ thử rồi xem bóng đá luôn :binhsua163:

:binhsua146: ta dừng tay ngồi hóng *** thôi coi như kiếm thêm tiền cạp chứ no image nhiều thế này thì mai banned nguyên group thì heo ăn cả lũ :binhsua146:

a de nô poa đy dờ xêm tu mi? ích i dờn sờ tiêu i nôt' 3$ min tu bay âu zet' n~n. i vờn íp i hát hai bin it fo ở long chêm
s lô ly 10 id = not code .lét gô tu bét

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week