[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
- ô hình gì vậy, soft xđ mình chưa update lên trả biết có hình hiếc gì cả cứ gõ nãy giờ trả thấy hình nào :-ss

thế nó ra mấy code trống đấy
cẩn thận acc ra đảo nhé

proxy ở đâu vip thế các pro cho em xin với sáng nay log 25 acc còn lại 13 acc đc sp có 11.3 hjx hjx tình trạng này khó làm ăn quá pix đúng là nhiều thủ đoạn :binhsua04:

sáng nay load dc mà mấy pro

mới vừa timeout hihi :binhsua11: . nhanh chậm thất thường anh em cẩn thận.

1 proxy dc may' acc the cac bac ojjjjjjjjjj :binhsua155:
để tránh block một cách tối đa, mỗi proxy các bạn log 1id thôi, max là 2id. Vì cộng đồng một chút, mình cũng dễ thở hơn.

22-25 acc sp 3x. qua 10h cũng nhanh hơn xíu.

đừng có điên mà đi add 1proxy +4 id nó giựt vài phát là hết trơn ko còn một mống . tốt nhất là nên add 1proxy 1ID thôi hơi tốn công nhưng mà nếu rủi ro thì ít mất mát hơn . 20ID load full lun nha anh em.

- - - Updated - - -

bac kiem proxy o? dau the' chu' e cu lam 1 ti' la bi loi ket noi' hix
ko ai dại j` đi chỉ bạn proxy ngon đâu ai củng bỏ công sức ra tìm kiếm mà . bạn phải tự tìm lấy chứ.

thế bạn chưa bik vì sao mà nó dùng proxy ah` vì proxy thì có sống có chết nếu cho add bằng IP direct thì gặp cao thủ sp 3x thì có code cho ông đánh nửa sao.

đừng có điên mà đi add 1proxy +4 id nó giựt vài phát là hết trơn ko còn một mống . tốt nhất là nên add 1proxy 1ID thôi hơi tốn công nhưng mà nếu rủi ro thì ít mất mát hơn . 20ID load full lun nha anh em.

- - - Updated - - -

ko ai dại j` đi chỉ bạn proxy ngon đâu ai củng bỏ công sức ra tìm kiếm mà . bạn phải tự tìm lấy chứ.
fai vi cong dong 1 chut' chu' co' ai cuop com cua ban dau ma lai noi nthe' chia se cho nhau 1 chut k dc hay sao?

fai vi cong dong 1 chut' chu' co' ai cuop com cua ban dau ma lai noi nthe' chia se cho nhau 1 chut k dc hay sao?
Bác tìm đc proxy ngon, bác có muốn share cho ai không? Bác biết cảm giác đang đánh mà proxy die, phải out ra log lại tốn time, mà ko làm đc gì chứ. Bác đang bị chuyện đó, bác sợ, bác mới đi tìm proxy tốt. Ngta cũng sợ như bác thôi. Proxy trên mạng đầy, bác tự tìm, tự log, tự trải nghiệm để biết cái nào tốt, cái nào sống dai. Ai cũng đi theo số đông thì chết cả đám hết. Độc, lạ mới tồn tại đc. Tìm, thử, trải nghiệm 1 id/1 proxy để phân tán rủi ro 1 lần đi 1 đám id rùi sẽ biết cái nào tốt thôi

Ps cho em xin tình hình lúc này với

Trong chuyện này thì nó cũng gần như là cướp cơm đấy. Bạn làm mà còn ko biết ??
Ai cho chút tình hình buổi trưa với, vừa ăn cơm xong :)

Sao hôm nay Pix load lạ thế nhỉ. Toàn bộ ID chủ gr và id pri 0 ko load nổi 1pic nào trong vòng 10'. Thử id pri cao thì vẫn load bt. Có ai bị như vậy ko ? :binhsua136:

Sao hôm nay Pix load lạ thế nhỉ. Toàn bộ ID chủ gr và id pri 0 ko load nổi 1pic nào trong vòng 10'. Thử id pri cao thì vẫn load bt. Có ai bị như vậy ko ? :binhsua136:

Mình bị, nhưng chỉ bị 2 id thôi (pri 0,1), load được 1 code rồi đứng im.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week