[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
hahaha thì ra bik có chiêu mới bà con ơi phát hiện ra rùi =))

Chiêu gì thế?:binhsua117: chỉ anh em với chứ ko cứ đà này thì ngủm qá:binhsua136:

hahaha thì ra bik có chiêu mới bà con ơi phát hiện ra rùi =))

thánh tìm đã xuất hiện, mời anh share vài bí kíp ạ :)

ko hiểu sao pix nó hạn chế còn 4 ID/IP hay sao mà login 5 ID thì 1 ID bị lỗi kết nối. proxy thì mau die. Pix giờ ko còn như trước nữa.

IP chính vẫn log dc 4ID, nhưng pri 5-6, load nhanh, đễ lát thử với proxy và id 3-4 xem thế nào

Thời gian này năm trước cũng bât đầu xuất hiện lại *** mèo và bắt dùng proxy, mình phải nghỉ đến tháng 7 mới gõ lại cho ổn định, hy vọng năm nay ko vậy sớm ổn định cho ae kiếm miếng canh con cá, k bít mai dậy 2h ra sao đây :(

mình cảm thấy có cái này nè........... những ID mà hồi sáng đã gỏ thì h gỏ ko dc.......... mà id chưa gỏ trong ngày đem ra thi load ào ào............ dc chừng 100code là nghỉ load nửa!!! mình toàn lấy id khác ra gỏ! Goup cũng bự mà!!!

hjx hjx pix làm khổ dân captcha rùi tớ vừa thử xong login 5 id vào 2 sever thì chỉ có 1 ID chủ load được hjx hjx

:binhsua136:tình hình sao rồi các bác

vừa log 6 acc 6 ip 2 acc / 1 sv ngồi ngắm 5p k ra 1 code

Log 4 acc nửa tháng nay chưa đụng vào, 1 acc gõ được 25 code ngừng load, 1 acc được 86 code ngừng, 2 acc còn lại nãy giờ gõ lắt nhắt hơn 200 code vẫn đang load

load nhanh, 4ID speed 18, có điều gần 100 code/ID là loading, code khỏi chê 90%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week