[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
log 5 acc IP chủ bị block cả 5 acc
vãi pix thật:binhsua117:

vâng ! bây giờ còn 3ID trên 1 IP vãi pix thật. Giới hạn cái nào thì làm 1 lần mẹ đi cứ đổi liên tục bực mình

thà chấp nhận ít id mà load nhanh, còn hơn là hwa 1 đống id mà ko load cái nào. Miễn là còn pay tiền, còn gõ đc thì cứ bất chấp bão cấp 100 cũng làm

load tot day cac bac tam 12 13 id sp 3x duoc roi

Bà con cho em hỏi Pix còn cho gõ trả nợ ko ạ. số là em có 1 ID trong Group bị ban và trừ 3$.

Bà con cho em hỏi Pix còn cho gõ trả nợ ko ạ. số là em có 1 ID trong Group bị ban và trừ 3$.

theo mình biết bị ban nếu G bạn ko đủ 3$ nó sẽ trừ về 0 , còn trên 3$ thì nó trừ 3$ chứ ko Âm nữa
12ID full tốc ngon

load ngon lắm tranh thủ làm đê
code dài 80%, bác sĩ + hỏi nhảm

ai úp cái tình hình đi mấy bác ơi :binhsua11:

kinh nghiệm là lúc ko có ai up tình hình là lúc chiến rất ngon, mọi người đang cặm cụi gõ đấy bạn à
mình vừa ngủ dậy :binhsua14:

- Chưa buổi sáng nào gõ thảm như hôm nay proxy die liên tục connect, loading, confu, dis đủ kiểu mà log id chủ có 3 id proxy thì 1 con/1 proxy, mọi lần làm cũng chỉ die 4 đến 5 con là cùng đây sáng giờ thay ra thay vào 1 đống proxy mà acc cứ die luân phiên hết con này đến con kia die.

Last edited by a moderator:
- Chưa buổi sáng nào gõ thảm như hôm nay proxy die liên tục connect, loading, confu, dis đủ kiểu mà log id chủ có 3 id proxy thì 1 con/1 proxy, mọi lần làm cũng chỉ die 4 đến 5 con là cùng đây sáng giờ thay ra thay vào 1 đống proxy mà acc cứ die luân phiên hết con này đến con kia die.

ông nói sao chứ hôm nay làm vip hơn mọi bửa ấy chứ , tình hình là 15~17id full lun nha anh em.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week