[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
load nhanh rồi pà con. 1ID=1.5sp

e mới chuyển qua pix.các bác cho e hỏi
We have a fixed price of $1/1000 from 7 pm to 3 am GMT! Log in and try it! là h việt nam hay h sever
e mới lập thế làm trong h này có đc 1$ k hay là 0.5$

We have a fixed price of $1/1000 from 7 pm to 3 am GMT! Log in and try it! là h việt nam hay h sever

hình như là tính theo giờ của bên sever nhưng mà ko bik là sever GMT bao nhiêu nữa nhưng hình như là khoảng 1h tối bên mình ak.
ý của nó ghi là từ "7h PM tới 3h AM" mỗi ngày giá chung cho các ID là 1$ hết ko tính theo giá 0.5->1$ tùy priority như ban ngày :)

cho xin ít tình hình với mọi người

cho mình hỏi làm pix thì làm soft xđ hơn hay vina hơn.soft nào có hạn chế speed.như kiểu spd của mình là 22 mà mình mở ít thì có thể <=22 còn mở nhiều thì cũng 22 á:binhsua123:

cho mình hỏi làm pix thì làm soft xđ hơn hay vina hơn.soft nào có hạn chế speed.như kiểu spd của mình là 22 mà mình mở ít thì có thể <=22 còn mở nhiều thì cũng 22 á:binhsua123:

chưa thấy có soft nào như thế bạn ah. Bubusoft free nhưng dùng tốt đấy.

Pix cập nhật như thế, thì bạn cứ phang code ngay lúc 1h khuya - đến 10h sáng, thì 1000 code = 1$ (theo giờ VN)

proxy die liên tục cái vụ add proxy là cực nhất kiếm proxy cực chi lạ, id= 1sp

load tốt
tà tà kiếm cơm :binhsua06:

các bác cho e hỏi nếu gõ bình thường k phân biệt hoa thường có bị pix cho "ăn bàn" vào mặt k nhỉ:binhsua35:

các bác cho e hỏi nếu gõ bình thường k phân biệt hoa thường có bị pix cho "ăn bàn" vào mặt k nhỉ:binhsua35:

Hên xiu... Mà thường thường là tăng pri
Lần sau vào box pix mà hỏi sao lại vào đây?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,236
Latest member
bihorcouture

Most viewed of week

Most discussed of week