[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
thằng này cập nhật muộn lắm , có khi nửa ngày mới cộng tiền , còn - tiền có khi là code sai nó trừ luôn còn đúng chưa được cộng lên thấy banlance bị trừ đi một số ít tiền , mình gõ 2k bị - mất 0.1$ chắc sai 100 hình , cái này không rõ lắm zzz

15 id speed 28

thằng này cập nhật muộn lắm , có khi nửa ngày mới cộng tiền , còn - tiền có khi là code sai nó trừ luôn còn đúng chưa được cộng lên thấy banlance bị trừ đi một số ít tiền , mình gõ 2k bị - mất 0.1$ chắc sai 100 hình , cái này không rõ lắm zzz

15 id speed 28
đúng rồi. giờ vào group thấy e nó đã cập nhật. và điều này chứng tỏ rằng trừ tiền (âm code). Không biết là trừ code sai hay bóc lột @@

pix đợt này nó trừ âm code đó các bác, tạo ac mới test thử là biết ngay :D
đúng rồi. sai là âm code. cái này chết thật rồi. nó trừ thẳng tay. mình khiếu nại rồi nó phán DO GÕ SAI NÊN TRỪ. vậy đỡ kiểu gì đây @@

Từ trước tới giờ gõ đúng thì tính vào Balance, gõ sai thì nhảy pri làm gì có chuyện trừ tiền.
Load tốt 12 ids..........
Nếu trừ tiền thật thì đúng là nó bóc lột quá còn gì

22 acc speed 20.
tiền trừ là trừ theo pri nha các bạn. Đợi pix update, ko biết có tính tiền theo pri ko nữa :(

Ai có thể cho mình biết.Khi đăng nhập tại nó lại báo "lỗi xin vui lòng đăng nhập sau" ko.Từ sáng tới giờ 14 acc của minh chỉ đăng nhập được 8 acc.8 acc chỉ có 5wpm thôi.Vừa gõ vừa đọc báo.Hix
-------------------------------------
Cậu pm yahoo mình, mình sẽ chỉ cho cách login success...
Update: Login 24 ids thì bị block 15 ids. Các ids còn lại load thấy nhanh.
P/S: Bạn nào lấy proxy hay die pm mình đưa proxy cho, m cũng check kỹ hi vọng giúp ae lúc khó khăn

cái vụ cập nhật $ chậm thì mình ko bị :|, từ lúc cái sv pixtyper nó lag từa lưa thì chuyển hẳn sang P&P để làm ko thấy có hiện tượng đó vào check vẫn đúng số code và $. Có lẽ tại cái sv pixtyper nó còn bị lag nên cập nhật chậm thôi, nó rs đủ $ là đc rồi.
------------
8h5, khá là chậm 12id~8speed. Mong là qua time vàng load nhanh hơn

Last edited by a moderator:
35 acc sp 24 xíu, haizzz nếu mà có vụ gõ sai trừ tiền quá là vô lý ai chịu nẫu :binhsua137:

35 acc sp 24 xíu, haizzz nếu mà có vụ gõ sai trừ tiền quá là vô lý ai chịu nẫu :binhsua137:

ko có trừ đâu .....tại lúc update nó bị điên điên chứ cỡ 1 2 tiếng vào check lại là đâu vào đó ah...mọi người yên tâm mà làm nhé.......30 ID ngồi ngáp ruồi :binhsua153:

Oh my god.Proxy die mọi lúc mọi nơi ! die proxy kéo theo pri tăng vèo vèo
Ai có Proxy nào xài ngon ngon (đã kiểm chứng rồi nha) thì send cho em vài con.Nếu proxy ko die em sẽ gửi tiền lại.Phải là proxy đang xài nha.Đừng có lọc mấy proxy trên mạng rồi đưa e à.Tốt nhất là send cho em để ít người biết.Cho sống thọ.Nếu ai có lòng tốt thì send free em cũng được.hihi
Mấy hôm trước dùng dùng proxy tự lọc cứ 15-20 là die.Có khi log acc vào là die ngay.May mắn thấy được 7 con proxy của anh kia phía trên.Dùng proxy víp đó nên từ hôm qua tới giờ ko tăng pri nữa.Mấy hôm trước proxy die hoài nên pri nó tăng vèo vèo.Nguyên bộ pri3 bị em tuyển lên pri7,8 trong vòng 1 ngày.Nhưng lúc có proxy chả tăng con nào.Giờ em nghỉ nó tăng là do proxy.Nên cần có proxy ngon.Ai có send em liền nha.Xài ngon cuối tuần em gửi cho vài $.Cảm ơn.
Yh: [email protected]

Load rất chậm 17ID speed 13. Xài proxy toàn bị trùng, mà "Block" là ID đó phải đợi 30ph mới làm lại dc hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back