[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
h này tuy chậm nhưng log nhiều acc proxy đỡ bị die , gần khoảng 8-9-10h sáng ôi thôi khỏi nói luôn

1id~1.3sp

Dạo này làm ăn khó khăn quá log 1 ID/ 1proxy mà cứ gõ một hồi là pix nó tra tấn từng thằng :binhsua23:

Dạo này làm ăn khó khăn quá log 1 ID/ 1proxy mà cứ gõ một hồi là pix nó tra tấn từng thằng :binhsua23:

ừ ... 2 ,3 bữa nay PROXY DIE thấy Thương luôn... check proxy OK mà đánh 1 lát là DIE như mưa... chiều qua đến giờ DIE chắc cũng 150 em rồi... khó hỉu thật

proxy thì không có die nhưng mà do proxy không private nên có người khác lấy log tiếp nên mình bị văng ra đó.

VNPT , XD , 20 ID / 2x sp không cố định proxy die liên tục , tuột xuống dẫn sau khoãng 5 phút

proxy thì không có die nhưng mà do proxy không private nên có người khác lấy log tiếp nên mình bị văng ra đó.

không biết thì đừng phán bừa nha bạn, mình log proxy đó đủ 3ID rồi thì người khác log thế nào được , log vào báo lỗi ngay

loading 3 cột là do pix thôi

không biết thì đừng phán bừa nha bạn, mình log proxy đó đủ 3ID rồi thì người khác log thế nào được , log vào báo lỗi ngay

loading 3 cột là do pix thôi
mình thì nghe nói là nếu bạn đã dùng proxy đó log vào 3id rồi, nhưng nếu người khác xài trùng proxy mà cấu hình máy của bạn mạnh hơn thì mới log k được và hiện lên thông báo đó. còn ngược lại nếu cấu hình máy của bạn thấp hơn thì người khác sẽ login được và của bạn sẽ bị error văng ra đó. k biết như vậy có đúng k nhỉ? cũng có thể là do pix hạn chế nữa, cứ vừa login id này vô được là cái kia nó văng ra liền

mình thì nghe nói là nếu bạn đã dùng proxy đó log vào 3id rồi, nhưng nếu người khác xài trùng proxy mà cấu hình máy của bạn mạnh hơn thì mới log k được và hiện lên thông báo đó. còn ngược lại nếu cấu hình máy của bạn thấp hơn thì người khác sẽ login được và của bạn sẽ bị error văng ra đó. k biết như vậy có đúng k nhỉ? cũng có thể là do pix hạn chế nữa, cứ vừa login id này vô được là cái kia nó văng ra liền

cái này bạn có thể yên tâm và ko bao h có chuyện đó , vì proxy của mình là hàng độc không bao h đụng của ai nhưng vẫn loading 3 cột bình thường. Tóm lại, ai log 3ID/1proxy thì người kia đừng hòng log vào được

tình hình khó khăn wa, log dc id nào là bị pix cho die liền. ai ngồi trụ dc tới h này thì đúng tập tính chịu đựng :))
23id sp 25 gõ tạm

3ID k dùng proxy vẫn bị lỗi ConnectFailure

12ID speed 15 :D

Mình tên Hân, tham gia cạp cũng dc 2 năm và chỉ biết mỗi box cạp này thôi nên ...
Năm ngoái mình có tham gia thi miss của 4rum và đã rớt :m017:, năm nay mình tiếp tục thi tiếp...
Hiện tại mình đã qua dc vòng 1 (ảnh) và hôm nay là ngày cuối cùng của vòng 2 (tài năng) mà số vote của mình rất thấp (có lẽ mình hát k hay hic hic :m017::m017:).
Giờ mình đành phải nhờ mấy bạn ở box captcha có thể qua ủng hộ mình xíu :m054:, nếu may mắn dc giải chắc mình sẽ làm 1 event nhỏ nhỏ ở box captcha để chia vui cùng mấy bạn ngay. Vài tấm ảnh của mình

8d005a35daf1cae539995be32afbfe1d_55412444.3807691591509308873861536723326n.jpg

À link bài dự thì vòng 2 của mình :p : http://mmo4me.com/showthread.php?113909-V2-Bong-Tam-su-voi-anh
Thank mọi người đã đọc qua :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week