[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
Thằng Pix có chết thì chết quách đi cho rồi , chứ cứ ngáp ngoải như thế này thì chán lắm . Người ta bỏ công sức ra làm chứ có phải ngửa tay xin nó đâu là nó cứ hết cấm cái này rồi lại thay đổi cái kia , band thì lung tung cả lên . Giờ thì đến cái vụ load cũng ko load cho nữa . Chết nhanh ta còn yên tâm kiếm dự án khác làm , còn nếu sống cũng tốt nhưng hãy sống cho ra hồn .:binhsua122:

các bạn làm gì cho mình theo xách dép kiếm cháo với

Thằng Pix có chết thì chết quách đi cho rồi , chứ cứ ngáp ngoải như thế này thì chán lắm . Người ta bỏ công sức ra làm chứ có phải ngửa tay xin nó đâu là nó cứ hết cấm cái này rồi lại thay đổi cái kia , band thì lung tung cả lên . Giờ thì đến cái vụ load cũng ko load cho nữa . Chết nhanh ta còn yên tâm kiếm dự án khác làm , còn nếu sống cũng tốt nhưng hãy sống cho ra hồn .:binhsua122:

chuẩn luôn sang gõ tạm kolo vậy cũng pay LR đó :binhsua115:

mình log cả 6 load mỗi id

ai bảo log 6 id , có nhiêu ID log hết vào nó load đc cái nào thì nó load

nghe lời bác e log 30 id vào nó cho 1 dàn waiting

bây h nó load loạn xà bần quá.mới login thì load full speed. đc 10' thì nó tịt ko thèm load nữa.Log nhìu thì sợ nó điên load 1 phát timeout cả đám. log ít thì ko có code gõ hết biết hjx

cứ 1 acc tầm hơn 50 code là loading... 5 id chắc full sp nha

3 acc full sp sau 15p còn 1 acc load

hi vọng nó bị lỗi gì đó và đang fix
chứ thế này chắc chả ai làm đc cho nó nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633