[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
sever chắc quá đông lên không kết nối được

Nay pix nó được bọn nào đặt code 5 chữ cả ngày nhỉ load sướng thế

id chết như ngả rạ. Log 30 ID mà sống đc hơn 10 cái rồi 5' sau còn 7 cái chán chả muốn làm nữa :((

4H30 : 8 ID Sp 25 code 5 chữ nhìu zô số :binhsua119:

Ngay` nao cung ntn thi` tot'... Buon ngu sp cu giam dan` thoi :binhsua122:

:m099: các pro cho hỏi có ai có tình trạng giống e hk zay :m040: cái hum Lr chết e nhấn pay thỳ sô tiền đó sẽ đi về đâu ạ

:m099: các pro cho hỏi có ai có tình trạng giống e hk zay :m040: cái hum Lr chết e nhấn pay thỳ sô tiền đó sẽ đi về đâu ạ

đang bực mình vụ đó đây. hỏi nó thì nó bảo "đợi vài ngày chờ thông tin pix rồi sẽ giải quyết, đừng lo lắng" mà lúc trước LR bảo trì lỡ nhấn order nó vẫn refund trong ngày. Ko bít nó giở trò gì

đang bực mình vụ đó đây. hỏi nó thì nó bảo "đợi vài ngày chờ thông tin pix rồi sẽ giải quyết, đừng lo lắng" mà lúc trước LR bảo trì lỡ nhấn order nó vẫn refund trong ngày. Ko bít nó giở trò gì

=> LR die rồi, tối hôm qua bên BBC News đã đưa tin rồi mà ??? bên chatbox la ó om sòm rồi, exchange tổn thất dữ dội :(
Mọi người chuyển qua WMZ hay PP gì luôn là được rồi đó, haizz bão 10000 đổ xuống MMO :((
http://www.bbc.co.uk/news/technology-22680297

7h45 11id speed 25+
code ngắn dễ gõ. toàn là code 4 5 6 chữ viết hoa

15 ids = speed 28
Proxy cũng nhay die, nói chung gõ vẫn rất tốt. Pix có thông báo về LR. anh em khỏi lo
Problems with LR on their side. Waiting for the resolution. If they r not coming back in a few days, we r paying anyway. So don't worry!

Các bạn cho mình xin tình hình với?
P/S: Mình biết là có tool tắt caplock pải ko các bạn?
Ai có share m với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week