[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
Muon duoc code 5 chu~ nhu hom qua qua' :)) PIX hom qua nha =))

load tốt,
còn các bạn nói refund 24,25 là chém gió hết. Bạn bè mình hơn 30 người làm cùng nữa hỏi thì chẳng ai đc refund hết. Mấy ông kêu đc refund pm inbox hỏi proof thì cũng im thin thít.

Đúng là chém gió nó thành bản chất cmnr . làm mừng hụt bực vcl

load tốt,
còn các bạn nói refund 24,25 là chém gió hết. Bạn bè mình hơn 30 người làm cùng nữa hỏi thì chẳng ai đc refund hết. Mấy ông kêu đc refund pm inbox hỏi proof thì cũng im thin thít.

nhìn cái proof này rồi ngậm mồm lại đi

load tốt,

refun hết rồi bác à! check lại đi! refun trong acc chủ Pix! chứ ko refun về Ví đâu!

14 id full speed! code dài quá! đi ngũ thôi!

refun hết rồi bác à! check lại đi! refun trong acc chủ Pix! chứ ko refun về Ví đâu!

14 id full speed! code dài quá! đi ngũ thôi!

mình và gần chục thằng bạn + hơn 20 đứa bạn chúng nó . Chẳng đứa nào về xu nào hết. Blance thấp nhất là 5$ còn nhiều nhất là 15$.

Ai về >5$ cho xin cái proof.

- - - Updated - - -

nhìn cái proof này rồi ngậm mồm lại đi
sao phải ngậm, đúng sai thì nói .

2 là -3$ + 0.3$ là sao ko hiểu cái này, sao bảo là + vô blance thì phải là +3$ + 0.3$ (10%) nữa là 3.3 chứ sao lại -3$?????????
3$ đó nó trả về TK WMZ À?

5$ mà còn chưa thấy gì này bác

nay hết chân ngắn , code dài nhiều + bác sĩ lác đác :D 10id full rồi
haizz, thôi kệ miễn sao nó refund đủ là mừng rồi trước hay sau cũng ko sao.
Mong là ai cũng đc refund hết

gõ captcha tiếp, tình hình thì bác bên trên đã cập nhật :D

nó rf random nên các thím từ từ nội trong ngày mai thôi
mà ko biết mọi ng có để ý đêm nay pix nó tính code hơi bá gõ 3k đúng 2k1 ảo thật

:binhsua112: mình order đúng ngay buổi tối thằng LR dỡ chứng chắc đi tong rồi :binhsua87: 1 ID speed 2.5 code dài chủ yếu . load tốt lâu lâu 10/s k nhả 1 code

code dai` mien man cac bac nhi.... Ko biet co duoc refun hom 24 ko cac bac

2 group mỗi cái 4$ có thấy refund gì đâu...lần trước website bị lỗi database, gõ 4000 chùa, nó cũng quỵt đó thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week