[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
hehe dự là các exchange sắp lao đao nữa đây :))

xai wmz nhé bạn, tiền này thi uy tín k sợ die đâu :D

mình và gần chục thằng bạn + hơn 20 đứa bạn chúng nó . Chẳng đứa nào về xu nào hết. Blance thấp nhất là 5$ còn nhiều nhất là 15$.

Ai về >5$ cho xin cái proof.

- - - Updated - - -

sao phải ngậm, đúng sai thì nói .

2 là -3$ + 0.3$ là sao ko hiểu cái này, sao bảo là + vô blance thì phải là +3$ + 0.3$ (10%) nữa là 3.3 chứ sao lại -3$?????????
3$ đó nó trả về TK WMZ À?
cái thứ ăn cức ch.ó riết mở mồm ngu hơn cức:))ngu còn to mồm vãi shit utlg:))

- - - Updated - - -

2 group mỗi cái 4$ có thấy refund gì đâu...lần trước website bị lỗi database, gõ 4000 chùa, nó cũng quỵt đó thôi
cậu chờ ngày mai coi thế nào.có thể pix cạn $ nên ngày mai rf tiếp.chứ không lẽ rf người này lại bỏ người kia:D cứ hy vọng vậy.mà cho dù có rf người này không rf người kia chăng nữa cũng không trách pix được.lỗi do thằng LR.haizz

nè đừng có gây war nhau nữa, cái vụ LR chưa mệt hay sao mà còn thêm cái vụ này. Làm pix lâu thì cũng bít nó ko ăn quịt ai, mà có quịt cũng ko trách đc vì LR die nó cũng bị tổn thất chứ riêng gì mình. RF thì từ từ ko phải 1-2 người mà cả đống ng` còn chưa có, mình cũng chưa. Ai mún war nhau thì ra pic khác đi, đừng làm loãng pix thì những chuyện chẳng liên quan nhau.
sao phải ngậm, đúng sai thì nói .

2 là -3$ + 0.3$ là sao ko hiểu cái này, sao bảo là + vô blance thì phải là +3$ + 0.3$ (10%) nữa là 3.3 chứ sao lại -3$?????????
3$ đó nó trả về TK WMZ À?
Nó + 10% sau khi bạn pay về WMZ chứ ko phải + vào WMZ cho bạn. Có nghĩ là bạn đánh đc 3$ thì payout, khi đặt payout và tiền về WMZ là 3$ thì nó mới cộng vô blance của PIX 10% là 0.3$. Chứ ko phải là nó payout 3.3$ như bạn nghĩ nhé.
--------------
10id ~speed 13, toàn code dài, 20% bs

Last edited by a moderator:
nè đừng có gây war nhau nữa, cái vụ LR chưa mệt hay sao mà còn thêm cái vụ này. Làm pix lâu thì cũng bít nó ko ăn quịt ai, mà có quịt cũng ko trách đc vì LR die nó cũng bị tổn thất chứ riêng gì mình. RF thì từ từ ko phải 1-2 người mà cả đống ng` còn chưa có, mình cũng chưa. Ai mún war nhau thì ra pic khác đi, đừng làm loãng pix thì những chuyện chẳng liên quan nhau.

Nó + 10% sau khi bạn pay về WMZ chứ ko phải + vào WMZ cho bạn. Có nghĩ là bạn đánh đc 3$ thì payout, khi đặt payout và tiền về WMZ là 3$ thì nó mới cộng vô blance của PIX 10% là 0.3$. Chứ ko phải là nó payout 3.3$ như bạn nghĩ nhé.
--------------
10id ~speed 13, toàn code dài, 20% bs

gõ gì speed cỏ 13 vậy bạn hiền :))

gõ gì speed cỏ 13 vậy bạn hiền
tớ ko phải gõ 10 ngón thì speed 13 phải rồi, đâu phải pro đâu mà tranh speed, còn là code dài nữa. Thức 4 đêm rồi còn lên speed nổi sao? Cũng tại thằng LR nó báo hại đấy

pix nó ko pay cái vụ LR cũng ko sao ... cứ coi như quyên góp ủng hộ pix tiếp tục phát triển trong tuơng lai đi.
13 acc speed 17 ... code dài chiếm đa số + code bác sỹ lác đác.

sao mình được refund 7$ ngưng tính đi tính lại vẫn thiếu 1$.có khi nào khi rf nó reset luôn 1$ có sẵn trong balance của mình ko mà mất 1$...có ai bị giống mình ko...

Hôm nay pix giảm nhiệt rồi k còn code ngắn load nhanh nữa....
Haizz được vài bữa :)
9 id sp 16 nhe các bạn

sao mình được refund 7$ ngưng tính đi tính lại vẫn thiếu 1$.có khi nào khi rf nó reset luôn 1$ có sẵn trong balance của mình ko mà mất 1$...có ai bị giống mình ko...
trời nó refund cho bạn là mừng lắm rồi ! tui còn chưa dc refund nè ! 10%là nó đã cho mình lúc pay rồi mà !
1ID = 1/2 Sp

pix đúng là chơi chết ng` ta, hum thì load như điên, hum thì load chậm hơn rùa ( chắc cỡ ốc sên ).
1id = 0.5 speed.

móa nãn gúm @@.tính ráng uýnh thêm 1 tý mà load chậm quá nhìn bùn ngủ quá =.=". 15id~7speed, thôi đi ngủ cho chắc ăn :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week