[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
view
[/URL][/IMG]
ca này khó không biết đánh cái gì :p
vãi, bác tìm proxy ở đâu ngon thế, login vào chẳng bị blocked id nào, chỉ tớ với, giờ log 30 id block 20 id còn 10 id chán quá k muốn làm nữa >"<

25 id sp 3x
code dài hơn cầu bắc Mỹ Thuận..
bà m* thằng pix, gỏ k kịp

Thông thường tỉ lệ sai bnhieu trên tổng số pix gõ được thì bị ban hả các pro. Nhóm mình tỷ lệ gõ sai tận 8.5%. K biết khoản bnhieu là mức nguy hiểm thế nhỉ

- - - Updated - - -

Thông thường tỉ lệ sai bnhieu trên tổng số pix gõ được thì bị ban hả các pro. Nhóm mình tỷ lệ gõ sai tận 8.5%. K biết khoản bnhieu là mức nguy hiểm thế nhỉ

- - - Updated - - -

load tốt 18 ID speed 27, các bạn giờ toàn pro hết cả rồi. Ai cũng 3x .Ghê thật ;)

tình hình load sao rồi các bác?
P/S: sao log vào thấy dòng payment của group mình dư lày là sao thế các bác? "You have fixed paymententer" class="bottom_line">"

Xin 500 cái tình hình
cảm ơn mọi người

vãi, bác tìm proxy ở đâu ngon thế, login vào chẳng bị blocked id nào, chỉ tớ với, giờ log 30 id block 20 id còn 10 id chán quá k muốn làm nữa >"<
tờ lock 30id còn đc nhiêu đó :))

có ai đang đánh soft bubu hok,sao mình đăng nhập id mặc dù hok xài proxy,chỉ đăng nhập 1 id mà cũng bị lỗi kết nối là sao mọi người....lâu rồi mới trở lại nghề captcha..thông cảm

có ai đang đánh soft bubu hok,sao mình đăng nhập id mặc dù hok xài proxy,chỉ đăng nhập 1 id mà cũng bị lỗi kết nối là sao mọi người....lâu rồi mới trở lại nghề captcha..thông cảm
Tôi cũng vậy :(
Mong pro giúp đỡ

chuyển qua sv khác nhá pixtyper login vào ko làm đc nhá

sáng sớm chậm rồi nghĩ tay thôi :binhsua160:

h này ngta mới thức mà , chậm bt , chậm cứ log id nhiều vô với sp cao , sp thấp chấp nhận delay còn hơn là timeout ..

39id sp 30

Log nhiều id vào thì proxy die liên tục. 20id giờ còn 8id.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week