[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
vào Hidemyass y cậu, vào đó mà lựa, hihi! hay vào http://gatherproxy.com/ cũng nhiều lắm!

mà có kinh nghiệm chọn proxy nào ko bạn.có người bảo mình nên dùng những con 80.Nhưng những con đó thì toàn die.chả biết sao.thấy mọi người chiến vui thế mà mình toàn die proxy.Ai có kinh nghiệm chọn proxy chỉ mình với nha.cảm ơn nhiều

pro cho mình hỏi, mình mới quay lại với pix sao mình log vào chỉ dc 3 account vậy? có proxy luôn mà củng vậy ah :(

Đang load rất tốt gõ không kịp mọi người tranh thủ làm nhé, 10id speed 18-20. trả cần thêm proxy nữa, cũng mệt rồi ngồi xem phim với gõ cho đỡ chán đây.

- - - Updated - - -

cung là vấn để mình muốn biết đây.Giờ chả có gì làm.Ngồi comment trong forum chứ chả có công việc gì làm
bạn cần thì lây proxy theo Group mình, pm YH hoangtrung482 mình bảo

@tiger555 : proxy free thì chịu thôi , dỏm như nhau , vì thế như ở page1 Bao Chửn có nói , chuẩn bị sẵn 30id để thay thế trường hợp id die , login latter . Điều bây h bạn cần làm là nói trưởng group cấp thêm id cho bạn . Proxy thì lấy trong tool của pro tunvit , check đi check lại khoảng 5 lần = eps , nó sẽ cho ra xác suất proxy có thể dùng tương đối , cũng mau die thôi nhưng sẽ đỡ hơn . Nhớ canh giờ nào pix load nhanh thì vào làm , vì id bị block 1 phần ở server của pix nữa , lúc pix có nhiều code , bạn log proxy dỏm nó vẫn load như thường . Ngay lúc pix ko có code , bạn có log vào proxy tốt chăng nữa cũng bị đá ra

Thiên ah ! nhớ ngày xưa , lèo tèo người biết captcha , lúc đó mình cũng ham hố thu nhập nghìn $ mải mê chơi ptu , vậy mà ngày nào mở mail cũng thấy thằng pix thúc giục : " tài khoản của bạn đã lâu ko làm việc , vào work mau !! " :)) Lúc đó code cả đống , pix thiếu nhân viên , làm j tung chiêu proxy như bây h , nó dụ ngta work cho nó còn ko dc , đến độ muốn nài nỉ bằng cách gửi mail liên tục

hiện tại quá đông nhân viên , cung ko đủ cầu , nó hạn chế để ngta ko chịu nổi nghỉ bớt để nhẹ server . Vì thế muốn nó bỏ proxy , trừ phi....mọi người bớt tuyển mem , bớt lôi kéo . Mà việc này thì khó , tùy..Thiên !!

proxy sống hay chết là dựa vào pix là chủ yếu. Lúc đó nó có cần nhiều người làm ko. Nếu cần thì proxy sẽ load vi vu (trừ proxy die) , còn nếu nó ko cần thì nó sẽ block bớt tài khoản làm việc bằng cách cho lỗi connect là xong.

Nói chung là pix nó quyết định tất cả chứ ko phải là do proxy là chủ yếu. Nên là cứ thu thập 1 số proxy xài thấy ổn định rồi lưu lại xài dần. Cỡ >50 proxy là ngon rồi

kiểu này phải đói dài dài sao trời ơi :((

dùng bản crack proxy multiply thử đi :).
1 tháng nay làm 1 chút cũng được 5$ :),thôi đi uống cafe đọc vài trang rồi ngủ.chúc bà con cạp tốt
[h=1] [/h]

proxy sống hay chết là dựa vào pix là chủ yếu. Lúc đó nó có cần nhiều người làm ko. Nếu cần thì proxy sẽ load vi vu (trừ proxy die) , còn nếu nó ko cần thì nó sẽ block bớt tài khoản làm việc bằng cách cho lỗi connect là xong.

Nói chung là pix nó quyết định tất cả chứ ko phải là do proxy là chủ yếu. Nên là cứ thu thập 1 số proxy xài thấy ổn định rồi lưu lại xài dần. Cỡ >50 proxy là ngon rồi

Thánh ala. proxy die hay không là tuy vào thời gian và proxy đó có mạnh hay ko. chứ làm gì mà dựa vào thằng pix trời. mà kiếm ra >50 proxy ngon thì khó ơi là khó so với giới hạn của thằng pix là 3id/1ip.
Load khá mượt rồi bà con. >10id speed 20+

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week