[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
cho hỏi là khi mà bị connect fail thì thay proxy hay là phải log out ra rồi mới đăng nhập lại = proxy khác???

Thánh ala. proxy die hay không là tuy vào thời gian và proxy đó có mạnh hay ko. chứ làm gì mà dựa vào thằng pix trời. mà kiếm ra >50 proxy ngon thì khó ơi là khó so với giới hạn của thằng pix là 3id/1ip.
Load khá mượt rồi bà con. >10id speed 20+

proxy chỉ có die hẳn là vất đi. Còn lại sống hay chết thì lúc khác nó sẽ lại hồi sinh vẫn vô đc . ĐỐI VỚI PIX LÀ VẬY.
Thường thì proxy die mình vẫn giữ lại và qua hôm sau vẫn xử dụng bt , qua 3 hôm ko xử dụng đc mình mới xóa.
Cậu làm pix mà ko biết tính khí thất thường của nó sao???? Cái proxy nói đơn giản là để hạn chế người làm. Và cái proxy mình thấy là là do pix muốn cho làm tiếp hay ko nó block random bớt, chứ còn ko liên quan đến proxy sống hay chết (proxy với ID bị block, 45' sau mình log proxy đó vào ID đó và load vi vu??? ) . Cái này là mình test thật sự để rút kinh nghiệm cho bản thân chứ ko phải là nói xằng.

Người khác chia sẻ kinh nghiệm thì diễu cợt lần sau chẳng bao giờ mình chia sẻ thêm kinh nghiệm gì nữa.
Chia sẻ kinh nghiệm lần cuối. Proxy mình rất nhiều >100 cái mình vẫn làm (còn nhiều hơn thì chưa sử dụng đến vì chưa bao giờ thiếu proxy) . Và proxy mình xài là đuôi :80 , còn người khác có thể xài đuôi khác nhưng mình thấy đuôi 80 khá ổn định.

proxy bi connec fail la luc ma co nguoi log 2 acc = proxy day ban log them 2 acc thi 1 add bi blocked 1 acc load duoc nhung 1 luc sau 1 so id su dung proxy day se bi connec fail ban thu voi ip chinh thi biet. Time out thi do proxy day ping nhay cao qua nen bi time out ban thu dow max speed ip chinh roi log vao lam la thay ngay. 1 so proxy thi pix block theo quoc gia ( VD proxy US) ban log vao la no blocked nhung ma van thay proxy khac thi van vao bt chu khong bi khoa 45'.
Tim proxy phai doc chu tim o may cai trang ma public tren day thi toan nhieu nguoi dung chung len bi la phai. Moi lan minh check proxy la mat ca tieng dong ho dung 2 3 ngay van ok. Toan check vai k con chi lay ra 100 con de go chi lay ping 180< tro xuong len load nhanh .

Vd: 1 proxy on dinh va 1 con thieu on dinh chu cu log bua thi 1 luc cha die het con ben trai la on dinh con ben phai la lag

Con luc proxy bi Connect Faill hoac Connect ma phan pri khong bi loading thi kick vao van go duoc tiep con phan pri loading thi phai thoat ra luc sau vao lai

Last edited by a moderator:
sao mình gõ mãi mà mới lên được 10 speed =.= .... nhìn mấy cái code bác sĩ với code rác nhìn suốt không ra chữ gì....đau cả mắt =.=

Pix hôm nay ốm :binhsua122: Bác sĩ còn cả đống:binhsua85: giết ko hết:binhsua76: . đi ngủ hoặc ngồi ngóng thôi:binhsua101: :binhsua144:.

hôm nay load tốt thiệt, 10 id speed 30. Bác sĩ ít rồi, và cũng ko khó nhìn lắm :D

Bác sĩ đã hết giờ nghỉ và khám bệnh trở lại:binhsua85:

Thành quả sau 5 tiếng cày cuốc....
Newbie nên chẳng mong gì hơn...mới gõ pix được 2 ngày =.= :binhsua141:

ngủ dậy log vô dòm thử,đi hết 4 group đã lâu gần tới mép 2,9 và gần 3,có lấy ra gõ đâu mà nó cũng ban nữa ko biết,thôi khỏi ngồi quán ăn vặt nữa rồi :binhsua140:my money had flied in the sky:m035:it can't wait for me :((
log 6 id bay hết 4 còn 2id ngồi đập muỗi,sorry ko thể báo cáo tình hình được :binhsua144: về lại off thôi

- - - Updated - - -

View attachment 26209
Thành quả sau 5 tiếng cày cuốc....
Newbie nên chẳng mong gì hơn...mới gõ pix được 2 ngày =.= :binhsua141:

như vậy là tốt rồi :),cố gắng lên nữa nhé ^^

mép 2,3,9 là gì mà bị ban thế bro??? :binhsua144: .......
2.9$ và 2,99185$ và 2,7$ và 2,92$ :binhsua140:
log proxy ra vào hoài zụt đống đó ,giờ mở ra bị pix nó chéc nước cống lên rồi :m025:nghèo mạt máu còn cho lòi xương lun

mấy ngày đầu mình cũng vậy à sp 10 nhưng là qlink;) ko phải pix. gõ khuyê mà sp này hơi châmj vừa hết bác sỹ thì mất điện xui wwa

2.9$ và 2,99185$ và 2,7$ và 2,92$ :binhsua140:
log proxy ra vào hoài zụt đống đó ,giờ mở ra bị pix nó chéc nước cống lên rồi :m025:nghèo mạt máu còn cho lòi xương lun

sao lại bị nó ban thế bác??? =.= ..em k hiểu

mấy ngày đầu mình cũng vậy à sp 10 nhưng là qlink;) ko phải pix. gõ khuyê mà sp này hơi châmj vừa hết bác sỹ thì mất điện xui wwa

Mình mới cạp có 2 ngày thôi :3 ... đang tập cho 8 ngón nó đều tay,quen mặt captcha đã ...:binhsua113:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week