[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
vãi....newbie nên phải cạp đêm thôi....
:binhsua45: ....
may mà cũng tạm ổn...ngày cạp được 5$ ... :binhsua46:

bác này gõ ghê thiệt em gõ 6 tiếng mà được có 5k3 :(
hắn gõ thí sát nên pri lên toàn 7,8,9 nên muốn như vậy thì cứ gõ phang thí sát vào tới đâu hay tới đó mà công nhận trau thiệt cày đêm mới bik đêm dài :)

PROXY DIE HẾT....
CÒN MẤY PHÚT NỮA..THÔI OUT ĐI NGỦ....
speed mãi quanh quẩn 15... cạp 7 tiếng mà được có gần 6k code ... :binhsua45:

rùa khiếp :binhsua52:
33 id ngồi hóng code, sp 18 là kịch rồi

PHÙ ... không biết khi nào mình mới lên được sp 20 nhỉ???
Lần đầu đi cạp 3 ngày đầu được mỗi ngày 3$ , ngày thứ 4 được 4$ , ngày thứ 5 được 5$,hôm nay được 6$ .... mình cạp được 6 ngày rồi nhỉ .... :binhsua58:

Lần đầu đi cạp 3 ngày đầu được mỗi ngày 3$ , ngày thứ 4 được 4$ , ngày thứ 5 được 5$,hôm nay được 6$ .... mình cạp được 6 ngày rồi nhỉ .... :binhsua58:
Bạn đang tâm sự ? than vãn ? hay tự động viên đây ?

Hôm nay chậm quá 1id = 0.8sp

sắp thành quĩ rồi :))

- - - Updated - - -

toàn superman ko à, làm đêm ngày đi ngủ

đêm làm chắc load sướng lắm nhỉ?
1id<1sp

bạn chịu khó như vậy , mình nghĩ ko bao lâu hơn 10$ ko là vấn đề với bạn đâu . Còn mình thì lười lắm 1 ngày cao lắm là 6h đc khoãng 10 - 12$ là nghỉ chứ mình mà chịu khó như bạn chắc giàu rồi ^^

20id sp 3x

máy pro cap kinh quá, toàn sp 3x thoi, mình thì cứ lẹt dẹt 15,16 cao nhat là 18, làm lâu rồi mà ko thấy lên,
mọi người có phương pháp gì ko vậy

bạn chịu khó như vậy , mình nghĩ ko bao lâu hơn 10$ ko là vấn đề với bạn đâu . Còn mình thì lười lắm 1 ngày cao lắm là 6h đc khoãng 10 - 12$ là nghỉ chứ mình mà chịu khó như bạn chắc giàu rồi ^^

20id sp 3x

bạn chơi proxy gì mà gúm z? mình 33 id sp 2x còn đang hóng code. toàn lấy proxy pakistan mới toanh không á:binhsua52:

10h36p capt load siêu chậm :(

Bây giờ mới thấm thía câu "Nếu cho tôi 3 tiếng để chặt một cái cây, tôi sẽ dùng 2 tiếng để mài rìu " :binhsua58:

Ngồi nghịch test proxy, cứ test đi test lại, sau mỗi lần test lại 4,5 cái die, test mãi, test hoài gần 1 tiếng, còn 19 em :binhsua46:.
Mà hôm qua đứa nào bày dại là gặp capt bs thì ấn ESC thế, em nghe theo, ESC ESC ESC và 1 id bị banned rồi

thường lấy proxy của Indonesia vs Brazil chứ nhỉ
mình china với pakistan. malay với indo lâu lâu cũng lấy. port 9090 của pakistan tốc độ phản hồi ~300 - 600 à. thế là khủng rồi!

Các cậu lấy proxy của nước nào mà load gớm vậy, còn ko die nữa? Bày cho mình với. Proxy của mình cứ die liên tục, làm chán quá!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week