[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.
- Khâm phục luôn bác sĩ như thế mà gõ vẫn giữ được pri 0 mới tài, mình thì k có định nghĩa pri 0 rồi từ cái đợt đầu năm nó rs lại pri thì gõ chỉ có tăng pri chứ k có giảm. Tạo đến hơn 200 acc gõ mà pri toàn tăng lên 4 5 6 giờ chỉ tạo acc mới lấy pri pri 3 để gõ thôi :))

ko có gì khó đâu bạn , cố gắng tí là được . Hồi đó mình có mấy chục ID pri 0 hơn 100k code rồi 1 ngày tự nhiên thằng pix reset lên 4 hết thế là quăng tất cả, phải cày lại từ đầu tới giờ cũng chỉ gần 30 ID chứ ko nhiều đâu , tại mình cũng lười cày nên mấy ID này mình lúc nào cũng lấy ra làm chứ siêng tạo ID mới thì nhiều hơn nữa

các bác cho em hỏi nhỏ tí.... lấy proxy ở đâu chiến thế... :D
share cho em vs.....Trước có cái tool của thánh tunvit nhưng mới ghost máy làm mất rùi ạ

các bác có gì qua topic bên pix kia mà hỏi . topic này để cập nhật tình hình. Mod dạo này có vẻ buông lỏng topic update nên các bác dần dần lại lại vi phạm nhiều quá rồi.

Update load tạm 30 id sp 27

các bác cho hỏi là 1 IP giờ log được mấy ID vậy , lâu quá ko làm giờ đói quá chắc phải quay trở lại thôi

Ủa. Sao lại 1IP lock đc 1ID luôn? Ko phải chỉ 1 thôi à? Mấy bữa nay ko biết toàn lock 1IP 1ID @_@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week