[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.
Load khá hơn rồi 25 id sp30
Kai tó lai quay về box captcha hả ;)) Chào nhé
(June 2013 ;)) khổ thân Tó bị ban hoài phải clone liên tục ;)) )

1id lâu lắc rồi bây giờ gõ chẳng nhúc nhích lên được 3$ là sao nhỉ
tình hình load là log 1id=0.001 speed,còn log nhiều thì ko log ko biết,chỉ biết chậm

1id lâu lắc rồi bây giờ gõ chẳng nhúc nhích lên được 3$ là sao nhỉ
tình hình load là log 1id=0.001 speed,còn log nhiều thì ko log ko biết,chỉ biết chậm

với cái xì pít này chắc connection của bạn cũng rơi vào khoảng 1 - 2 Kb/s đó :binhsua10:

hình như pix nó lại làm gì liên quan đến proxy đó, proxy cũ thì rõ ràng load mượt mà tự dưng từ đêm qua đến nay load như phẽo, mình load lại list proxy khác mới thì nó lại load vèo vèo thậm chí còn chạy nhanh hơn cả 3 ID log trên ip chính nữa :D

hình như pix nó lại làm gì liên quan đến proxy đó, proxy cũ thì rõ ràng load mượt mà tự dưng từ đêm qua đến nay load như phẽo, mình load lại list proxy khác mới thì nó lại load vèo vèo thậm chí còn chạy nhanh hơn cả 3 ID log trên ip chính nữa :D
mình nghĩ là proxy nó cũng có tuổi die dần chứ bạn :D

35 ACC speed 21.. TU 0h0 den giờ die 50 em.. log cũng mệt phờ Râu...:binhsua15: hên là xài BUBU .. chứ xài XD là mệt Trụi Râu luôn:binhsua15:

mình xài vina log acc nhanh nhất trong các thể loại :binhsua14:. có điều soft hỗ trợ pix khá khiêm tốn nên tình hình khá căng thẳng :binhsua22:

pro manh the? minh log 33 acc vua go vua comment ne :binhsua22:

đi ngủ thôi, giờ này còn rùa bự chảng chán chả muốn làm nữa...

bữa nay load ẹ quá...mấy hôm h được 5$ rồi nay có 3$ ...nãn quá nãn...chủ nhật chắc tèo rồi....cả trăm acc xài cũng ko đủ...chán

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week