[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.
Xin 500 tình hình 7h đi mấy thím :binhsua08:
P/s : có thánh ngồi 12 tiếng, siêu trâu của giới cạp, mình mà ngồi vậy chắc thành........ :binhsua47:

Mua giá nhiêu dị cậu...mình mới mua 1 acc PIX mà chưa chiến vì proxy nè..hix.....

25$ ko biet' co ban nao sai` chua duoc thoi gian bao nhieu lau nhi o day no ko ghi thoi gian

25$ ko biet' co ban nao sai` chua duoc thoi gian bao nhieu lau nhi o day no ko ghi thoi gian

25$ thì quá mắc....chắc cũng chết quá....hix

25$ thì quá mắc....chắc cũng chết quá....hix
mua cũng thế thôi, nó cũng chết rồi này nọ nhiều, thôi cứ dùng free đi, đừng mua mất công tự kỷ với đống proxy mua được :binhsua172: mình có list mua mà chả hiểu sao mình xài hay bị đá nên mình nói thế, mà có mấy bạn cũng nói thế, nghe hay không thì tùy :binhsua166:

mua cũng thế thôi, nó cũng chết rồi này nọ nhiều, thôi cứ dùng free đi, đừng mua mất công tự kỷ với đống proxy mua được :binhsua172: mình có list mua mà chả hiểu sao mình xài hay bị đá nên mình nói thế, mà có mấy bạn cũng nói thế, nghe hay không thì tùy :binhsua166:

cậu tư vấn dùm mình lấy proxy free ở đâu xài ok vậy bạn...cảm ơn cậu

Thanks mấy bác nhá cũng đang có ý định mua vì hnay bị block 1 acc code trống do proxy die. Nên có ý định mua mà nói ntn chÁn quá. Cho minh hỏi 25 $ được 1 thÁng hay ntn. Ai sài rồi cho m thông tin cái. Nếu hơn 1 thÁng làm 1 acc

Thanks mấy bác nhá cũng đang có ý định mua vì hnay bị block 1 acc code trống do proxy die. Nên có ý định mua mà nói ntn chÁn quá. Cho minh hỏi 25 $ được 1 thÁng hay ntn. Ai sài rồi cho m thông tin cái. Nếu hơn 1 thÁng làm 1 acc
vậy thì chia ra 1 TEAM 5 hay 10 người hùng tiền MUA 1 ACC 25USD

nói bạn đừng buồn chứ bạn có mua con proxy 1 con 2$ thì nó sống được 1 ngày nó chết bạn cũng phải chịu thôi. bản chất của proxy theo như mình hiểu thì nó là một máy tính kết nối internet làm trung gian cho bạn với mình xài. mà một máy "được" làm trung gian có lẽ đã dính qua virus nên mới bị lôi vào như thế. bạn cứ nghĩ có ai người ta rảnh để cái máy chạy 1 tháng liên tục cho bạn xài ké proxy 1 tháng liên tục không là hiểu à.

PS: đừng ném đá mình sẽ, mình chưa tìm hiểu kỹ lắm, nhưng mà ai ném mình xin nhận dưới mọi hình thức :binhsua172:

proxy hma này cũng thế thôi, tự lọc proxy free mà xài, chịu đầu tư thì 1$/1con/1mo. 1 con có thể log 3id, ngon lành cành đào, sống dai, die thì được đổi con khác. :))
đầy chỗ bán, lên mạng mà search.
ai đag làm cho tớ xin 500 tình hình 10h15 với

Sv Pixandprofit bị sao thế nhĩ, login cứ bị đơ....
không biết sv Pixtyper làm bt chưa?

proxy hma này cũng thế thôi, tự lọc proxy free mà xài, chịu đầu tư thì 1$/1con/1mo. 1 con có thể log 3id, ngon lành cành đào, sống dai, die thì được đổi con khác. :))
đầy chỗ bán, lên mạng mà search.
ai đag làm cho tớ xin 500 tình hình 10h15 với
Bạn giới thiệu cho mình đi 1$ mà như bạn nói live lâu thì mình mua tầm 15-20 con... Quen ai giới thiệu mình nha

sao topic tình hình mà cứ proxy thế nhỉ...ai cho xin cái tình hình đi...
ps: tui tự update tình hình...20id sp28...

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week