[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
Sáng nay load cũng tạm đó chứ mấy bác.

vl nó bực mợ mới log co 36 id chưa gõ phát nào rút điện, rồi có lại, log 2 mấy id chưa gõ phát nào lại rút điện, bit thì sửa ko bit thì thôi nghen, làm ăn như ***, điện thì toàn tăng, sửa cái đíu gì mà sửa miết, mợ thằng điện lực, thề là t chờ đến ngày evn ko còn độc quyền, t sẽ ăn mừng £(*&%(%^!"%()!£^%!*()&$!^$^

vl nhà m m bit là log id mệt gấp mấy lần gõ ko EVN??????

thề mà cúp nữa khi đang log id thì t sẽ mang 1 bịch shit quăng thẳng văn phòng EVN

Last edited by a moderator:
moi người cho xin ít tình hình đi, toàn post ngoài lề ko à, bực mình. coi 15 phút k đc cái speed nào
đừng nóng ^^!
load ổn hơn 1 tý 1id chắc cũng tầm 0.5speed, nhưng vì mới log nên ko bít thế nào cứ update tạm cho mọi ng` chiến :D. Chắc log tầm 20-25id đc nhỉ

Cứ chuẩn bị tinh thần là từ tầm trưa ngày chủ nhật đến trưa ngày thứ 2 hôm sau là load rất chậm. Tuần nào cũng thế cả. :binhsua58:

----------update--------
load nhanh đc 1 tý lại chậm rì đúng là pix chết tiệt

Last edited by a moderator:
giờ này có ai gõ không ợ? cho mình xin ít tình hình với, giờ qua chủ nhật rồi, chắc là em nó khá hơn, qua tới giờ gõ được 1$, tạm đủ mua mấy gói mì ăn được 1 ngày :binhsua53:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week