[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
các bác cho hỏi id pix mới tạo gõ vào giờ vàng 2-10h sáng thì có đc 1$/1k code không?hay vẫn 0,5$/1k code?
p/s: load chậm 0,5sp 1id
ID mới lập ko có invi: 0.5$/1000 code đầu nhé cậu!!!

lần đầu đạt speed 26... :binhsua80:
từ lúc xài proxy private thì tốc độ tăng từ 19 sp lên được 25 trong vòng 3 ngày ... :binhsua79:

32 id ~25sp nah bà con ...
vpntoi

nghĩa là sau 1000code thì tính theo giá pri hay ngoài giờ vàng vẫn tính giá 0,5$/1k code bác :)
p/s: tốc độ tốt 1id~1sp
Khuya 12 giờ cậu log vào trong web cậu gõ thì cậu sẻ biết cậu hỏi có 1 cậu này mà hỏi suốt thế. PM nát cả inbox tớ :binhsua72:

7h10 có ai đanh chém không thế? híc, ráng chém tí kiếm tiền mua private @@. cho mình xin tình hình load với code nhé

7h26 load tốt 1id = 1.1 sp nhưng giờ nay ko giám capt nữa lịch sử bảo giờ này bao bị banned out cho lành:D:D:DD:D:D:

Khuya 12 giờ cậu log vào trong web cậu gõ thì cậu sẻ biết cậu hỏi có 1 cậu này mà hỏi suốt thế. PM nát cả inbox tớ :binhsua72:

:)) cái gì ko biết thì muốn biết liền bác ạ,tks bác
p/s: 1id ~ 1sp

gì mà 1 i d 1 sp vậy... 55 i d mới 3x này.... Tự nhiên nghĩ ra cái vụ proxy priavate làm gì... Trước tầm này 15 i d là full sp rồi... Nản

gì mà 1 i d 1 sp vậy... 55 i d mới 3x này.... Tự nhiên nghĩ ra cái vụ proxy priavate làm gì... Trước tầm này 15 i d là full sp rồi... Nản

vãi mấy bác quá cứ toàn đổi thừa proxy proxy :| lúc này lúc khác thôi, ko dùng proxy pri dùng proxy free cả đụng nhau die proxy cũng thế mà thôi :|

h thì 27 còn sp 33 con đánh ngút hơi, để chập nữa chắc con xoắn 2 tay vào nhau luôn quá:binhsua85: trời ơi chứ như xả lũ

win 8 32 bit 4gb ram, e6500, office 15 , proxy switcher pro, vnpt 2.5 mbps

mình cũng vừa bay 6$..hôm qua 3$ ko hiểu j luôn...trước lúc reset vào vẫn bình thường..từ hồi h mới bị ban như này..buồn quá..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week