[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
thì mỗi ngày mình dành 2h để test proxy và đăng nhập, trong 30 ngày thì lời chán!
Ừ chúc cậu thành công nhé!!!
16h8'
32id~18sp(1id~0.56sp)
proxy die ít(15' die 4)
bs bt
code ngắn

Last edited by a moderator:
15id speed 10. Ai co phan mem checker proxy cho minh xin voi :( :binhsua155:

thôi để đêm làm...proxy lâu lâu lại die ... 25 id sp15 ~.~" ... :binhsua155: ....
Cứ thế này thì mục tiêu 1 ngày 13$ sao thành hiện thực đây ~.~" ...:binhsua146:

- - - Updated - - -

>70Ids load tạm chưa full speed code ngắn/ chiều cuối tuần thảm hại:binhsua155:

Uploaded with ImageShack.us

Bác này cho em hỏi bác dùng proxy free hay mua thế ... :binhsua157: ...72 id mà k die proxy sao ~,~"

nghe có vể chán... Ngại log quá thôi nghỉ vậy... Có lẽ nào...

60 ACC pri 0 ,1 die 30 em , speed 18 ..... :binhsua172:hết đội hình Hạng Nhất , chuyển sang đồi hình Hạng 2 thôi

pic không có tính tiền theo giờ mà tính tiền theo pri cậu ơi! qua topic tổng hợp của pix mà xem.

====load sao rồi mọi người!

đang 1id 1sp, cơ mà mình cũng mua proxy như bác sao mình ko thể login soft XD dc, bác dùng soft XD bản nào thế

đang 1id 1sp, cơ mà mình cũng mua proxy như bác sao mình ko thể login soft XD dc, bác dùng soft XD bản nào thế

1 acc speed 1- 1.5 nha ... nghe noi PROXY MUA cũng hên xui như proxy free phải ko.. U mua proxy xài lâu chưa .. LOAD thế nào vậy

Đừng mua proxy làm gì,nếu tầm 15-20 acc thì log bằng proxy free vẫn ko vấn đề,lâu lâu chết nhiều lắm là 3 acc,còn lại gõ thoải mái,mình toàn chiến proxy free thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week